Private conversations
Help Users

Đừng ai ngu như tôi

xlegendx

Chinh Chiến Tứ Phương
    Nãy ngồi buồn buồn chạy đi train tay một lúc. Nhặt được 1 cuốn sách buff kiếm. Mình thì đã học buff kiếm rồi nhưng ngồi buồn buồn lại click vô quyển sách 1 cái. Nghĩ là mình học rồi không học được nữa nên bấm lun vào xác nhận thế là toi đời quyển sách. Nghĩ lại không biết nên vui(ha) hay nên buồn (khodai)đây. Có bạn nào cũng muốn thử hem(dao)(dao)(dao)

chưa bao h thử

may co bạn đi trước khai phá văn minh cho nhân loại

thx ;))

1k cash đổi lấy bài học này có vẻ còn rẻ đó hehe, chẳng bù như mình. Full thùng đồ ( mua ngọc) rồi có đứa đòi xem con pet chim, thế là chuột phải <== ngu người luôn

ở đời ai dám chắc mình chưa ngu. cái ngu của mình thì rẻ hơn nhiều . mỗi làn ngu mất 100b ( bữa giờ chắc hơn 1 chục lần )

THÔI NÓI CHUNG LÀ GAME, VUI LÀ CHÍNH, MẤT NÀY MẤT NỌ NHƯNG ĐỪNG MẤT NHỮNG THỨ QUÝ GIÁ NHƯ TÌNH BẠN CHẲNG HẠN!!!

giá thị truòng sách buf kiếm là 1k2-1k5 co thé ngươi ta ko có tiec cung ko dến nối bào minh la ngu bạn oi

ở đời ai dám chắc mình chưa ngu. cái ngu của mình thì rẻ hơn nhiều . mỗi làn ngu mất 100b ( bữa giờ chắc hơn 1 chục lần )

1 làn 100b - mất hơn chục lần ... ôi anh ấy giàu quá ... ngưỡng mộ ghê =)) ...

nãy mới thấy cuốn sách rớt ... full mẹ rồi lụm hok đc :D ...

chán thế. ai cũng nhận mình không được thông minh vậy thi tui thông minh nhất kekekeke

Tui thông minh nhất, lum xong đem đi cho thông minh hok hehe....................( huhuhuhuhuhu ai biet nó là 1k2 cash đau huhuhuhu............)