Private conversations
Help Users

a HK xem xét TH kill auto đêm

Status
    Not open for further replies.

boyshockgame

Vang Danh Bốn Biển

a HK xem xét trường hợp này có thể bị xử lý ko anh, lúc tầm 1h30 char kiếm nữ tên o8KiemZin8o đã đi kill auto khu rừng trúc, tầm này chắc mọi người đều đã đi ngủ nên char này kill chắc nhìu người ko bít mà chụp hình, nếu ai có bị char này kill thì up hình lên cho a GM xử lý nhé, tks a HK

Nạn kill đêm sau khi có lệnh trừng phạt từ phía BQT, các char pro đã giảm kill, các char 10x mọc lên kill auto> Theo em nghĩ nên block cảnh cáo các char chung 1 chủ kill auto , các char cùng chủ nhưng không trực tiếp kill thì có thể phạt nhẹ hơn , mang tỉnh ăn đe ạ. Tránh việc log clone kill.

Con kiếm nữ này cắn toàn sever luôn chứ không phải là 1 bãi đâu. Tuần nào cũng gặp nó kill. Đ85c biệt chiêu của nó là khi kill bị phát hiện và anh em dùng acc kiếm để truy sát thì dùng phú ghi nhớ các vị trí dịch chuyển biến hóa không lường. Di chuyển cực nhanh. Đặc biệt bang phái happyFrend Chuyên cắn auto. Bất kể ngày đêm. Đến nỗi mỗi lần train. khi gặp bang phái này ở dâu là toi không dám bỏ acc đi dâu cả

Con kiếm nữ này cắn toàn sever luôn chứ không phải là 1 bãi đâu. Tuần nào cũng gặp nó kill. Đ85c biệt chiêu của nó là khi kill bị phát hiện và anh em dùng acc kiếm để truy sát thì dùng phú ghi nhớ các vị trí dịch chuyển biến hóa không lường. Di chuyển cực nhanh. Đặc biệt bang phái happyFrend Chuyên cắn auto. Bất kể ngày đêm. Đến nỗi mỗi lần train. khi gặp bang phái này ở dâu là toi không dám bỏ acc đi dâu cả
    chuẩn như cầu lê duẩn

chuyển cám kill auto mà hiờ vẫn có kẻ không sợ mà vẫn làm liều

bà mẹ ơi mình ngũ lúc 12h30. ngũ quên luôn nên sáng nay thức dậy thấy về thành ức chế trời con này con hơn 1 con chó.

bà mẹ ơi mình ngũ lúc 12h30. ngũ quên luôn nên sáng nay thức dậy thấy về thành ức chế trời con này con hơn 1 con chó.
    chúc mừng .vừa nằm xuống là về thành vcl tức muốn ói máu.cả ngày đi làm mong buổi tối về train yên ổn ai ngờ. mong anh HK cho train đêm k kill auto được vì bọn em đi học cả ngày k có thời gian canh .ngày nào đi học về cũng thấy đứng trong thành buồn lắm anh ạ. bủi tối thì thức được tới 12h mấy là ỉu rồi.mong anh HK xem qua .

Chuyện pk dành bãi, hay là 1 lời xin nhường bãi không mất mát cái gì , đôi khi là 1 niềm vui khi chơi game. Thực tế thì những người chơi đao mới sợ bị kill auto thôi. Nhưng có những người kill cho vui, gét kill, kill , kill không chỉ để giành bãi. Thì cái này mới là nổi bức xúc va đáng lên án

nói chung ai cũng vậy thôi . chơi game chỉ là vui . nhưng mỗi khi ngủ dậy hoạc di làm về mà thấy acc minh đạng dưỡng sưc ở thành thì tưc không chịu nổi rồi . lên bài mà thấy ai đạng ở bãi mình là chỉ muốn bém thôi . tâm lý chung của mọi người mà

bà gặp con chó này lấy phang ở không thương tiết ***. dúng là chó dạy không có việc gì làm đi làm những chuyện cho quần chúng chỉu

bà gặp con chó này lấy phang ở không thương tiết ***. dúng là chó dạy không có việc gì làm đi làm những chuyện cho quần chúng chỉu

cam go quá nhỉ !

chiện cắn auto thì hồi nào giờ vẫn diễn ra thôi !

dù bây giờ anh HK có đưa thêm luật cấm kill auto diện rộng thì cũng thế, chúng nó lỳ như trâu, nói gì mà nói,

!!!!

cày nguyên đêm ko ai phá :-? , để lát log cung đứng rừng trúc bảo kê cho anh em :-?

Hjj!!! Mình biết thế nào cũng bị kill bên rừng trúc mà!!! Chia buồn All Ae

Ngày thường train không sao.Tối qua x2 các bạn lại giúp mình về thành để nghỉ ngơi tiết kiệm sâm máu. [-O<

Ngày thường train không sao.Tối qua x2 các bạn lại giúp mình về thành để nghỉ ngơi tiết kiệm sâm máu. [-O<

mình thì chỉ auto đêm vào hôm x2 thui, ngày thường ko dám auto ;))

@ Yenvuong: khi nào bạn train pm mình nhé

Ai bị bè này kill thì chụp hình post lên nào , còn với 1 tấm hình của chủ topic thì ko ăn nhầm gì đâu [-(

Ai bị bè này kill thì chụp hình post lên nào , còn với 1 tấm hình của chủ topic thì ko ăn nhầm gì đâu [-(

mình lập ra topic này cũng để các bạn bị kill có chụp hình thì up hình ảnh lên cho a HK xử lý như topic bên kia thui :)

Đag cắm auto mà đi ngủ, trong lòng cứ nghĩ có bị về thành hay không. A hk trừng trị bọn này mạnh tay vào làm cho những ng cắm auto mất ngủ vì bọn này

Status
    Not open for further replies.