Private conversations
Help Users

[AEDoanKet]AE nào dki off đá banh vào báo danh đeee

pe_kute

Chinh Chiến Tứ Phương
    Tình hình rất là tình hình...
    HeoCon..sau khi đc sự thông qua của BC STT, PBC RayNa..nay xin mạn phép đc lập topic này để bàn về 1 chuyến off đá banh cho G AEDoanKet!!..với tiêu chí bên cạnh học, làm việc, chơi game..phải có thể thao cho cơ thể cường tráng o-+ o-+
    ai có nguyện vộng mún đi đá thì đăng kí vào topic này..mem G hoặc ko phải mem G cũng đc!!..
    điều kiện: ở tp HCM, tự túc được phương tiện càng tốt $-) $-)
    mọi người đăng kí, báo danh, ngày giờ và địa điểm đá sẽ đc công bố cụ thể sau!!..

1 vé ... cho đá thì nhào vô đá :"> ko cho thì cổ vũ vậy

đơn giản : sút luân lưu 11m chẳng hạn. điểm đặt 11m là Ray.... và 5s sau ........ nằm gọn vào lưới.. \m/

ai vô đăng kí đi chứ!!..~.~ Mèo anh có ở sài gòn hok?..có thì đi đá lun anh!! :D :D :D

đơn giản : sút luân lưu 11m chẳng hạn. điểm đặt 11m là Ray.... và 5s sau ........ nằm gọn vào lưới.. \m/

ngon :-w dám đá BC :-w ta thách hôm ấy ai dám chèn ép ta chứ nói chi tới đá ta >:)

Ây ây, cho Yo chơi với, khi nào đi nhớ rủ Yo nha, hí hí, zô làm trọng tài cho :))

ko thể thiếu STT,đá cả 2 chị,keke
    ak HeoCon sửa lại đi hiện tại ray là BC mới:))

off ở q mấy vãi tèo mình ở biên hòa éo bik đường lên sg
    Yo cũng ở Biên Hòa nè, cuối tuần Yo về Biên Hòa 1 lần đó, ko bít đường lên thì đi vs Yo Yo dắt lên (còn đường về tự xử nha :)) )

Yoko với Ray cùng 1 phe đi :)) coi họ dám đá ko >:)
    Hay hay nha, 2 chắp all, ko bít có ai dám nhào zô giành banh ko nữa =))

nói éo ai tl

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

Yo cũng ở Biên Hòa nè, cuối tuần Yo về Biên Hòa 1 lần đó, ko bít đường lên thì đi vs Yo Yo dắt lên (còn đường về tự xử nha :)) )
    cứ dắt mình tới cầu SG là mình biết đường về à

Hì, vậy thì ok, khi nào hẹn hò đá banh thỏa thuận time, rồi có gì đi cùng vs Yo lên :D, mừk nhà Yo ở gần ĐH Lạc Hồng ấy, lu có ở gần đó hok nhĩ :D

nói éo ai tl

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

cây cầu sài gòn bác chạy tí cũng tới hoy,hôm qua đi off STT ko bik đường còn về dc tới nhà=))

Hì, vậy thì ok, khi nào hẹn hò đá banh thỏa thuận time, rồi có gì đi cùng vs Yo lên :D, mừk nhà Yo ở gần ĐH Lạc Hồng ấy, lu có ở gần đó hok nhĩ :D
    =.=! yo về phe ray rồi =.= :((

=.=! yo về phe ray rồi =.= :((

Yo xin làm trọng tài cơ mừk, nhưg ai có nhu cầu thắng cuộc cần thuê Yo về đá mướn xin cứ tự nhiên, lương bổng đầy đủ là ok :))

mình ở khu tân phong ý

mình ở khu tân phong ý
    Hì, cứ khi nào có lịch đá banh rầu lúc đó tính chuyện "địa điểm hò hẹn" :)), giờ cứ bàn thoải mái đi, cứ có tg lên Sài Gòn là nắm chắc 1 vé đá banh bởi đường dễ đi lắm :D