Private conversations
Help Users

Ai quen thằng này ko

gặp đâu kill auto ở đó đi ress. những hạng nhãi ranh bố láo thì....ko tha. và thằng này chắc lại muôn được nhắc tên trên kênh STH đây mà. ;))băm chết bà nó đi

băm nó ko thành vấn đề , những hạng người như nó ko xứng đề mình giết , giết nó chỉ làm dơ kiếm

nhưng mà ko hành hạ nó ko cho nó train yên ổn thì nó ko kinh đâu. cho nên phải củ hành cật lực. củ hành hết sức. nhiệt tình vào nhá

:)) ko biết nó chịu nổi 1 hít ko :)) , nhưng giết người bừa bãi ko fải tính ress :)) , mình bồ tát mà nhân từ đi :)) , trả thù ngầm hé hé

việc này tôi vừa thắp hương hỏi bồ tát rồi. bồ tát bảo "bồ tát chết mẹ nó đi"

bố nhà ông nữa thì băm cho rồi cái loại này cắn hóng thôi chú res cứ train vô tư lên bãi chắc quái cắn chết trước khi bật pk :))

ta biết nó nè, hồi trước nó ở G HLB chứ đâu xin xỏ ko được rồi chuyển wa BMBB hôm nay thì ko biết

hạng người rẻ rách như nó mà xin và HR tôi là người đầu tiên phản đối tên shoot

thỉnh thoảng có 1 số thằng vô học ăn nói rất mất dạy. đang STH bán đồ cũng pm để chửi, đúng là hết nói được, trách gì cái loại vô học, bỏ qua cho chúng nó đi cu **(ha)(ha)(ha)(ha)(ha)(ha)(ha)(ha)

gặp đâu kill auto ở đó đi ress. những hạng nhãi ranh bố láo thì....ko tha. và thằng này chắc lại muôn được nhắc tên trên kênh STH đây mà. ;))băm chết bà nó đi

chúng nó dùng acc clone thì băm cũng = thừa thôi anh bạn