Private conversations
Help Users

Ai xài win7 hoặc pro,hoặc AM,GM vào chỉ dùm với!

xuanthuyhp

<span style="color: red;font-size: 48pt">69</span>
    Sorry vì k thấy box "Hướng dẫn cài đặt" đâu nên post vô đây.Sau khi đc anh HK hướng dẫn đã vào đc game bình thường.Nhưng bây h lại vướng mắc việc log 2acc.Ai chỉ dùm
    -Pic 1:Sau khi log bằng sandboxie vẫn hiện ra cái cửa sổ và phải tắt đi mở lại như bình thường.
    -Pic 2:sau khi đăng nhập lại thì hiện ra thông báo này,máy của 1 người bạn cũng xài win7 cũng xuất hiện báo này nhưng vào lại 1,2 lần là đc.Còn mình vào mãi k đc.
    Ai biết cách sửa lỗi chỉ dùm.Cám ơn!

ở đời ko gì là toàn mỹ, máy của bạn bị bug tùm lum , muốn yên ổn thì cài lại win xp sp3

ở đời ko gì là toàn mỹ, máy của bạn bị bug tùm lum , muốn yên ổn thì cài lại win xp sp3

Tại em k biết gì về máy móc nhiều,nghe bán hàng khuyến cáo dùng win7 mới chạy hết tốc độ cor i đc,và em cũng thấy khi cài Sp2 máy chạy chậm ( khởi động chậm).Anh cho hỏi Sp3 có khác gì Sp2 và win7 nhiều ko?Và đặc biệt là có mấy người dùng win7 vẫn vào đc bình thường,thậm chí k phải làm các bc như hôm qua anh nói cho em.Vậy thực sự máy em có lỗi,hay hệ điều hành lỗi ạ?Xin lỗi,em hỏi rõ vì máy em vẫn đang còn mới có thể đổi hay trả nếu máy lỗi.

Tại em k biết gì về máy móc nhiều,nghe bán hàng khuyến cáo dùng win7 mới chạy hết tốc độ cor i đc,và em cũng thấy khi cài Sp2 máy chạy chậm ( khởi động chậm).Anh cho hỏi Sp3 có khác gì Sp2 và win7 nhiều ko?

giao diện win XP pack 3 gần giống mà anh , nhưng mà theo em sai vista hay XP2 vẫn ngon hơn (ngap)

giao diện win XP pack 3 gần giống mà anh , nhưng mà theo em sai vista hay XP2 vẫn ngon hơn (ngap)

Anh k nói về giao diện mà nó có tích hợp với dòng máy của anh k,để nó chạy tốt k mà thôi!Với lại cái máy này khi cài sp2 nó k nhận ngay mà phải cài thêm cái data gì ấy,bọn ngoài nó mới cài đc,anh ở nhà k cài đc.Vác máy đi mấy lần rồi chán quá!Số đen,bán máy kia đã lỗ mấy triệu rồi,bây h máy mới cũng k yên ổn.tưởng máy ngon hơn sẽ chạy game ngon,ai dè....

Anh k nói về giao diện mà nó có tích hợp với dòng máy của anh k,để nó chạy tốt k mà thôi!Với lại cái máy này khi cài sp2 nó k nhận ngay mà phải cài thêm cái data gì ấy,bọn ngoài nó mới cài đc,anh ở nhà k cài đc.Vác máy đi mấy lần rồi chán quá!Số đen,bán máy kia đã lỗ mấy triệu rồi,bây h máy mới cũng k yên ổn.tưởng máy ngon hơn sẽ chạy game ngon,ai dè....

thực ra thì cũng đâu có gì to tát đâu anh , win7 thì nhiều chức năng hơn một chút , nhưng nếu mình không cần dùng đến hay không biết sử dụng thì nên sài xp 2 hoặc xp3, còn máy chay nhanh hay chậm còn do tốc độ của máy thì do cấu hình máy của anh và nếu anh cài nhiều chương trình chạy thì tất nhiên thì nó sẽ chậm hơn thôi,
    do mình là chính mà anh (leuleu)

Tại chúng nó nói máy anh tích hợp với win mới nên chạy sẽ tốt hơn.Mà anh cũng thấy khi cài sp2 máy khởi động chậm hơn hẳn.Vả lại...hôm trc anh có định cài lại sp2 thì cho đĩa vào load đc 1 lúc ra màn hình xanh.Vác lên hỏi chúng nó nói máy anh nếu cài xp thì phải cài cái data gì ấy.Thế nên bây h nếu muốn cài lại sp2 thì lại vác ra hàng.Chán hẳn!

tối hơn là nên xài win XP , cài game đỡ lỗi hơn , xài win 7 nhìu cái ko ương thích lắm