Private conversations
Help Users

Anh GM xem xét trường hợp này!!!

KuKing

Vô Danh Khách
    Char ninja trong Video đánh xa kinh khủng, damage thì 1 hit 1k9 char dp chết tức tưởi. A Admin xem xét trường hợp này. Thanks a!!!
    [video=youtube;36CMbNkUHL4]https://www.youtube.com/watch?v=36CMbNkUHL4&feature=youtu.be[/video]

Last edited:
    Đùa ngủ dậy đầu giờ làm có cái topic hài ghê =))
    1. Khẳng định với e trai là không có chuyện hack bug đánh xa gì cả. Lag ở mức độ này ko cần chỉ lại vào tên đối thủ, không cần bật pk nó cũng tự chém như điên =))
    2. Khi m sang quẩy người khác ko cho ng khác train thì cũng nên chịu đựng lại việc ko train nổi =)) Đừng bị rồi lên khóc :26214602-2-12D26:

Xác nhận với admin là có chuyện này,ko biết như thế nào nhưng hiện tại là rất có lợi cho ninja,và hầu hết ai chơi ninja cũng làm được thì phải,tuy nhiên ko ai báo bug,khi hỏi tới thì trl "do game lag,chứ tui ko biết gì hết"
    Mong admin fix sớm lỗi này,thực sự là rất khó chịu.

Xác nhận với admin là có chuyện này,ko biết như thế nào nhưng hiện tại là rất có lợi cho ninja,và hầu hết ai chơi ninja cũng làm được thì phải,tuy nhiên ko ai báo bug,khi hỏi tới thì trl "do game lag,chứ tui ko biết gì hết"
    Mong admin fix sớm lỗi này,thực sự là rất khó chịu.

Ko phải lợi dụng đâu lun`, train mà bị thế này rất ức chế chứ ko vui gì đâu=))
    . Thi thoảng mới bị chứ k phải muốn làm là làm được. T vẫn để acc nằm từ trưa đến giờ. Đang quay cái clip đây .

ức chế cái này lắm rồi, ninja chém chay nhảy khí công nhất kích chí mạng 4 dòng 1 lần, xong ko thấy dame đâu, đánh quái thì hết máu xong phải chém thêm 10 20 phát nữa mới chết, đứng im 1 chỗ thì tụt máu ầm ầm, xong lâu lâu đầy cây máu lăn đùng ra chết. GM fix lẹ dùm cái
    p/s: relog thì ok được khoảng 10 phút lại bị ( đã tắt lauch mở lại )

Last edited:
    Sao cái lỗi này giống y sì con boss thăng chức 1 HBQ vậy , hôm qua mình tạo thử acc hbq vô làm thì vừa vào boss đứng im mình cũng mất máu , boss chém chỉ 100 hp nhưng rút 1 lần 500 600 , bình mst nhận ở lv 5 cũng không đủ mà bơm 1/4 máu boss nữa , mong a coi lại :D