Private conversations
Help Users

anh HK vô xem giùm e với + các SMod luôn nhé

Status
    Not open for further replies.

CoiSociu

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    e thì chẳng biết nói gì :)) ở đây e gặp mấy con cờ hó kill auto. thì chúng nó kêu e hac.k nào là change các kiểu :)) a HK có chếch giùm e cái acc.
    thuthao1802. ingame: IcePhoenix giùm e với ko chúng nó cứ kêu e hac.k với change :)) e mệt lắm :icon_cy::icon_cy::icon_cy:
    [/IMG]
    [/IMG]

để tao nói thẳng cho m biết. cái thằng chơi char cung mà ko biết kẹp thì cút cmm đi. gà kêu ng khác hac.k xong lại kêu change ăn nói hùa theo ngt :11:
    may quay clip up len 4r di chup hinh the nay sao biet dc

e thì chẳng biết nói gì :)) ở đây e gặp mấy con cờ hó kill auto. thì chúng nó kêu e hac.k nào là change các kiểu :)) a HK có chếch giùm e cái acc.
    thuthao1802. ingame: IcePhoenix giùm e với ko chúng nó cứ kêu e hac.k với change :)) e mệt lắm :icon_cy::icon_cy::icon_cy:[url]http://i.imgur.com/pHVb5IO.jpg[/url] [url]http://i.imgur.com/0uymKGV.jpg[/url]

em gặp ai mà em ngh hack change thì kiếm bằng chứng rồi tố cáo, nó nói em hack, change thì nói nó tố cáo em đi
    game nào mà chẳng có cảnh người chơi war nhau kiểu này, anh biết em ức khi bị nói vậy, nhưng nếu ko hack thì cứ bem nhau ingame nhiệt tình,

thì e cũng biết cái đó :)) nó kêu nó báo Admin cho e ra đảo thì e đăng hẳn lên đây luôn để cho nó khỏi mất công báo cáo a

em gặp ai mà em ngh hack change thì kiếm bằng chứng rồi tố cáo, nó nói em hack, change thì nói nó tố cáo em đi
    game nào mà chẳng có cảnh người chơi war nhau kiểu này, anh biết em ức khi bị nói vậy, nhưng nếu ko hack thì cứ bem nhau ingame nhiệt tình,

ngày xưa mình mình pk cũng bị bảo hac.k speed các kiểu, mấy đứa gà ko bao giờ chấp nhận mình kém đâu luôn có lý do để đổ thừa :icon_tx:

nhưng mà bắn chay thì change kiểu gì vậy lọt :icon_kk:

ngày xưa mình mình pk cũng bị bảo hac.k speed các kiểu, mấy đứa gà ko bao giờ chấp nhận mình kém đâu luôn có lý do để đổ thừa :icon_tx:

:)) mấy thằng ngu thật :)) kinh nghiệm của nó chưa đủ để đánh bại mình :11: cần cho e nó tu luyện thêm thời gian nữa :icon_hanx:

ta nói cái tay nhanh hơn não mà :icon_hanx: Do not argue with idiots because they will drag you down to their level and beat you with experience :icon_tx:

Càng fang nhiệt tình, lão Đại càng khoái đó các thím , kích game đi lên, fang đê, fang đê. Đừng hiền quá như tui :))))

Status
    Not open for further replies.