Private conversations
Help Users

Anh HK xem dùm thông số dame def 2 acc này , nghi vấn bug dame def !

Status
    Not open for further replies.

ttb114

Vô Danh Khách
    2 acc e nói đều là char thương lv 10x tên hoangposs và DangKhoa . nhưng train quái 124 đều 1 máu . mặc dù chưa nộ . E đã hỏi rất nhìu thương vip server nhưng hiện tại dù max st cỡ nào cũng không thể def to như vậy ở lv 10x dc . Mong anh HK xem và kiểm tra xem có phải lỗi bug mới hay không . Thanks anh !

[video]www.youtube.com/watch?v=df68Yz7o8lQ[/video]

[video]www.youtube.com/watch?v=vDoEFvUSeOY[/video]

siêu nhân cmnr,mặc dù chưa cắn st train bao giờ nhưng như vầy thì quá bá đạo =.=

Quái 115 def phải dạt 2k3 mới 1 máu được. Và dame phải dạt 2k5 mới có khả năng nhãy dame quái lên 4k đối với char thương

Chờ lão hk kiểm chứng vậy. đánh trâu 2 hit. 1 máu. khủng quá. ^^ kiểu này lão Phú sao bì kịp (lolang)

10x đánh 2 hit quái 12x. Thôi thế là "tèo" cmnr. (nghi)
    Ninja tàng hình mà cái mặt quay lại đằng sau, nhìn ghê vãi! (khotin)

thế *beep* nào mờ bọn này 10x đánh quái toàn 7k máu là sao? quái đánh lại có 1 máu! hack (bug) quá lộ liễu! trường hợp này phải ra xử bắn luôn thôi anh ơi! SV HV chúng ta trong sạch ko nên để những con sâu này phá hoại đc

ternallurkvh

ko còn nghi vấn gì nữa change skil, nhớ ngày trước mình cũng đã poss 1 bài nghi vấn char thương DanhKhoa này lúc đó máy minh hơi cùi nên ko quay video được,http://diendan.hiepkhach.info/showt...c-nhờ-anh-GM-và-mọi-người-cũng-vào-cho-ý-kiến 10x mà dame def quá khủng (lolang) con kiếm mình 11x đánh quái bại mà ko can st +dd dp quái cắn 250 máu bạn này đánh bò nam lâm quái cắn 1 máu siêu nhân rồi

ah nhắc mới nhớ. ac DangKhoa có lần vô TLC bì mình đánh te tua. gà dã man nhưng sau đó rủ về hb pk thì lại pro 1 cách khác thường. 1 kẹp 1 xa mình lên đường. tưỡng đâu lúc đi TLC nó chưa nhai st . Bá đạo thiệt .

Status
    Not open for further replies.