Private conversations
Help Users

Anh-italia: Lấy lại những gì đã mất .

crazykiss

Hành Hiệp Giang Hồ
    Anh-italia : Trận HNay đồng Banh ( ko ai chấp ai ) Tôi Chủ thớt NHận Đội Tuyển Anh ( Tam Sư ) . Cá 50u or 10k@ Với Những Ai NHận italia (ý ). Kèo chỉ thành công khi cả 2 bên xác nhận ( Do đồng Banh nên TRận này đá (120p) .

Anh-italia : Trận HNay đồng Banh ( ko ai chấp ai ) Tôi Chủ thớt NHận Đội Tuyển Anh ( Tam Sư ) . Cá 50u or 10k@ Với Những Ai NHận italia (ý ). Kèo chỉ thành công khi cả 2 bên xác nhận ( Do đồng Banh nên TRận này đá (120p) .

Rồi xác nhận nằm Ý. tính đến hết trận luôn.thằng nào thắng lụm 50u hoặc 10k@.kể cả đá 11m

Tình hình là chủ pic sau khi thua độ đã âm thầm lặng lẽ dong mất. 2 ngày trôi qua pm không 1 lời hồi âm. Nếu tình hình này hết ngày thứ 3 mà vẫn không chung độ thì sẽ nhờ anh hk block toàn bộ gia đình họ nhà Cap ( 1 ac Đao,1 ac Ninja, 1ac dp... )vì lừa đảo ^^.

Đây là chân dung em nó.

10k@ không là gì nhưng chơi lừa đảo thì không thích tí nào.

xác nhận kèo vui lòng update tên nhân vật và tấm hình có sẵn 50U hoặc qui ra @ tương đương . thx. ai thua mà chạy trốn nhờ a hk block ac dùm nhé. thx :))

anh GiaLai ơi nếu mà a HK có giải quyết thì cho em ké vụ này luôn.
    Cậu này cũng thua độ 9k@ nhưng quit luôn mà ko trả. Tên nv cậu ý là: CoupleChik
    Tính chất cũng giống như vụ của anh.
    Đây là link topic của em http://homeviet.org/showthread.php?t=48042
    Trong topic có nêu rõ
    Cam kết chơi uy tín, nếu có gian lận Admin có thể bắn nick, cả nick 4rum lẫn nick game
    Nếu a HK có xét xử thì xét dùm em vụ này^^. 9k ko nhiều, nhưng đã cam kết mà vẫn có thể đánh bài chuồn đc thì hơi tức!!
    Cảm ơn a GiaLai và a HK

Tình hình là chủ pic sau khi thua độ đã âm thầm lặng lẽ dong mất. 2 ngày trôi qua pm không 1 lời hồi âm. Nếu tình hình này hết ngày thứ 3 mà vẫn không chung độ thì sẽ nhờ anh hk block toàn bộ gia đình họ nhà Cap ( 1 ac Đao,1 ac Ninja, 1ac dp... )vì lừa đảo ^^.

Đây là chân dung em nó.

10k@ không là gì nhưng chơi lừa đảo thì không thích tí nào.
    nếu hôm đó nó thua 1 kèo của gialai thôi chắc nó ko chạy đâu nhưng khổ nỗi là hôm đó nó cũng thua tôi 10k@ :D
    http://homeviet.org/showthread.php?t=48059&p=752759#post752759
    và đã 2 ngày trôi qua vẫn bặt vô âm tín mặc dù trận Tứ Kết đầu tiên giữa BDN - Séc tôi thua nó nhưng trả đủ ko thiếu 1 xu
    từ hồi Euro đến giờ win đc 2 trận thì bị xù kèo cả 2 ( tên nik 4rum 2 bạn đó là crazykiss và Vjnh) :))
    đúng là do ăn ở =))

Công nhận, Nhờ Euro 2012 này mà nhiều người lộ mặt ghia ;))

@Gialai: Chung chi đầy đủ rồi nha pa... Mai ta làm kèo mới nào ;)

anh GiaLai ơi nếu mà a HK có giải quyết thì cho em ké vụ này luôn.
    Cậu này cũng thua độ 9k@ nhưng quit luôn mà ko trả. Tên nv cậu ý là: CoupleChik
    Tính chất cũng giống như vụ của anh.
    Đây là link topic của em http://homeviet.org/showthread.php?t=48042
    Trong topic có nêu rõ

Nếu a HK có xét xử thì xét dùm em vụ này^^. 9k ko nhiều, nhưng đã cam kết mà vẫn có thể đánh bài chuồn đc thì hơi tức!!
    Cảm ơn a GiaLai và a HK

nếu hôm đó nó thua 1 kèo của gialai thôi chắc nó ko chạy đâu nhưng khổ nỗi là hôm đó nó cũng thua tôi 10k@ :D
    http://homeviet.org/showthread.php?t=48059&p=752759#post752759
    và đã 2 ngày trôi qua vẫn bặt vô âm tín mặc dù trận Tứ Kết đầu tiên giữa BDN - Séc tôi thua nó nhưng trả đủ ko thiếu 1 xu
    từ hồi Euro đến giờ win đc 2 trận thì bị xù kèo cả 2 ( tên nik 4rum 2 bạn đó là crazykiss và Vjnh) :))
    đúng là do ăn ở =))

Gia đình CapLx còn lừa ai nữa thì ae cứ post lên đây để nhờ Anh hk luôn 1 lần. Mình ghét nhất là những con người như thế này.

Gia đình CapLx còn lừa ai nữa thì ae cứ post lên đây để nhờ Anh hk luôn 1 lần. Mình ghét nhất là những con người như thế này.
    ng ngoài nó lừa còn ko đau
    đằng này quen nó từ hồi sv open
    lai còn trận trc mình thua nó trả đủ ko thiếu 1 xu
    giờ nó thua lại mất tích lun :))

Công nhận, Nhờ Euro 2012 này mà nhiều người lộ mặt ghia ;))

@Gialai: Chung chi đầy đủ rồi nha pa... Mai ta làm kèo mới nào ;)
    =)) hôm đó có ng ủng hộ 3u mua máu sâm train
    đêm mai tính nhờ a Mình làm trung gian dùm vụ Bán Kết nè :D
    chơi khoảng 50k@ thôi :D