Private conversations
Help Users

Bài hướng dẫn về cách hợp thành cho vk và trang bị

sucu147

Vô Danh Khách
    Bài viết này giúp đỡ cho các bạn mới chơi cũng như đã chơi lâu rồi mà chưa biết để sau này ép đồ khỏi phải tốn nhìu ngọc

Để hợp thành lần 1 (Dòng thứ nhất)
    *chúng ta bỏ ngọc và đồ cần hợp thành vào rồi nhấn huỷ bỏ 2lần lần thứ 3 nhấn xác nhận là dính
    cứ thế chúng ta sẽ full 4 dòng với 4 viên
    *** Lần 1 huỷ bỏ 2 lần thứ 3 xác nhận
    *** Lần 2 huỷ bỏ 6 lần bảy xác nhận
    *** Lần 3 huỷ bỏ 11 lần 12 xác nhận
    *** lần 4 huỷ bỏ 18 lần 19 xác nhận
    ****** Lưu ý: Cái trên chỉ đ 95% thôi nhưng khi sv lag thi lần huỷ bỏ sẽ tăng lên 1 lần
    Vd: lần 2 làm theo cách trên nhưng lần 7 lại hit thì ép thêm 1 vien nữa là dính
    cái này thường xuất hiện ở lần 2 3 4

Nếu có sai xin các bác pro hay ai đã biết góp ý giùm mình nha
    cách này mình làm rất nhìu lần rồi lần nào cung 4 viên la full :)>-
    Nhớ thansk nha nhấn nút Thanks ấy

Kinh nhj. Gjo toan humg dan ch 6 7 8 thoj a. Vjl dang hoc ch ne. Gjup voj. Pengheo,pepsj.. Cac cao thu dau roj. Vao day huong dan nao

Ẹc cái cách ch 7 8 thì hẽn xui chứ tui +6 là hết chứ không +7 nổi đâu Ủa mà hình như sv bảo trì hả?
    =========================================================
    Ủa nghe nói Vil có Vk +10 mà đúng hok ta

minh vua ch duoc cay thuong 243k duoc len +7nhung cay do ko co hop thanh,hay la ko hop thanh thi ti le ch cao

=)) mấy cái hướng dẫn này cũng ko cần thiết lắm vì mỗi ng có 1 kỹ thuật riêng đâu ai giống ai ~o) tuỳ theo số may mắn của ng đoá thui(~~)
    =========================================================
    :eek:3
    minh vua ch duoc cay thuong 243k duoc len +7nhung cay do ko co hop thanh,hay la ko hop thanh thi ti le ch cao

ko hợp thành thì dễ ép lắm còn hợp thành thì khó ép hơn

ai cho mình hỏi sao mình cộng cay cung 11m lên 10 rùi (nó để các loại khí công 1 tăng) nhưng sao mình hok thấy tăng gì hết dzay. ?=))

ai cho mình hỏi sao mình cộng cay cung 11m lên 10 rùi (nó để các loại khí công 1 tăng) nhưng sao mình hok thấy tăng gì hết dzay. ?=))

đem cây cung vượt biên sang HKUS đi - thấy tác dụng liền à
    nói vậy chắc hiểu rồi nhỉ ?

ta có hôm + 7 được luôn cả 1 sét 8x hình như lúc đó mới 65
    =)) mấy hôm sau lên 79 đi + cái cung 71m ma tu lúc lv 81
    95 +3 +4 là xịt lv 96 mới được 1 cây +6 ( xịt khoảng 12 13 cây )
    =)) hên xui hết thôi

Hợp thành ỏ cường hóa thì hỏi HK xem ổng biết cấu trúc vận hành của server ko ? =))
    Chứ cái cách trên được 2 tác dụng :
    - mỏi tay
    - oh hay quá lên rồi ( hoặc có 5% mà sao lại rơi đúng vào mình nhỉ =)) ) ...
    Hiểu ý tớ nói chứ ... =)) ... 41 lần rê chuột và click cho 1 món đồ ch , hợp thành ... =))

hehe thôi mà dù sao bạn ấy cũng đóng góp ~ j` bạn ấy bik rùi....Cho tràn vỗ tay nào <:p <:p <:p

khi nào hết bảo trì ta đi ốp đồ chơi vậy (làm thử theo cách của bạn coi 4 viên full ko-ta làm theo thói quen thì 5 6 viên mới full)
    cứ mỗi lần bảo trì ! số bài viết của te lại thăng thêm 1 chút keke!

tùy lớn vào tình trạng mạng thui, nếu đang ch có 3 4 thằng chạy tới chạy lui thì............

hôm qua op cái áo và cái đao : 4v trúng 4 dòng. Và đây là cách làm:
    Dòng 1: bỏ đồ , ngọc -> ấn HT =))
    Dòng 2 : ý như dòng 1 =)) =))
    Dòng 3 : tươg tự, nhét thêm cái pvp 10
    Dòng 4 : đổi nv 1 lần ( vì khi mới log vào game, bạn sẽ đc cộng 5% may mắn khi CH, HT , cái bảng nó hiện lên khi bỏ đồ vào ý, tick vào cái ô thì đc ), r` làm tươg tự, nhét pvp 10. Xong! =)) =))
    Cách trên áp dụg khi sv không lag ( và hên xui từg ng` ) =)) =)) =))

Mình thì cứ đập 1 món lên 3 dòng, rùi đổi món khác, đến dòng 4 thì nhắm mắt mà đâp;))(hên là chưa lần nào rớt quá 4v:))), mà khổl là dòng 4 đập ngọc xịn thì ko vô, mà ngọc lởm thì vô vèo vèo="=

-Sao lại có nhiều người viết bài không dấu thế cơ chứ......??Hợp thành hay cường hoá thì từ lúc Asiasoft là chỉ có hên xui...bày nhiều trò cũng vậy:44:

Hợp thành ỏ cường hóa thì hỏi HK xem ổng biết cấu trúc vận hành của server ko ? =))
    Chứ cái cách trên được 2 tác dụng :
    - mỏi tay
    - oh hay quá lên rồi ( hoặc có 5% mà sao lại rơi đúng vào mình nhỉ =)) ) ...
    Hiểu ý tớ nói chứ ... =)) ... 41 lần rê chuột và click cho 1 món đồ ch , hợp thành ... =))

Đâu, 1 lần huỷ bỏ tươg đươg 5 lần click chuột mà ( lần 1+2 là ấn vào đồ r` ấn vào ô để đồ , lần 3 +4 là cho ngọc, lần 5 là huỷ bỏ ). Từ đó suy ra muốn op dòng 4 = 5x19 = 95 lần OMGG ! =)) =)) =)) =))
    p/s: à mà nếu ấn lần 1 vào đồ r` di chuột để thả vào ô luôn thì ít hơn đấy, 3x19= 57 thôi =)) =)) =))

Sặc các anh các chị chịu khó tý là ổn thôi cái cách tên em đã op nhiều món thanh công rồi nên mới có kinh nghiem để ép đấy tuy click chuột khá nhìu nhưng thang công 100% nếu sv không lag đối với hiện giờ tiền giảm la ngọc khong giảm 30m 1 viên thì anh chị có tiếc tiền không
    Chiều mới ép cây cung với cách trên và kểt wả là cay cung 71m 100% với 4v 25% :D

ta có hôm + 7 được luôn cả 1 sét 8x hình như lúc đó mới 65
    =)) mấy hôm sau lên 79 đi + cái cung 71m ma tu lúc lv 81
    95 +3 +4 là xịt lv 96 mới được 1 cây +6 ( xịt khoảng 12 13 cây )
    =)) hên xui hết thôi

Game mà , hen sui j , người ta tạo ra là phải có nguyên tắc và nguyên lý của nó chủ yều là mình có tìm ra đc hay kho thoy, hjx j còn dư 3 cây trượng 71m hem bik làm j` .:(:(:(:(

+7 +8 +9 +.... thì nên hợp thành full khoảng 100 cây đi . Sau đó cường hoá 1 lần đảm bảo có vài cây +7 +8 +9 + luôn. óp rớt nhiều cuối cũng nó cũng hên