Private conversations
Help Users

Mua Bán Bán Võ Huân tà

hết hết 500k nhé bác Booxinh. e tính chơi game vui vẻ mà chuẩn bị cưới v.. nên chắc phải 1 thời gian nghỉ nên dừng. :))

ko bác.. vh 8 là con njn đang 2m1 VH rồi.. còn con Cung 350k VH có CTP + premium còn khoảng hơn nửa tháng + ngọc pt 8 + 28% vô biên giới k đếm xuể bn viên =))
    Thế 450k thẻ đc thì tối vào gd luôn.
    Xúc cả đống luôn đó.

hết hết 500k nhé bác Booxinh. e tính chơi game vui vẻ mà chuẩn bị cưới v.. nên chắc phải 1 thời gian nghỉ nên dừng. :))
    450k thoi bạn. Mình chỉ lấy ngọc. Acc nin. Acc cung. Còn 7 acc đao của bạn thì để lại lúc nào chơi lại lấy ra mà sai đỡ mất công lập acc.

450k thoi bạn. Mình chỉ lấy ngọc. Acc nin. Acc cung. Còn 7 acc đao của bạn thì để lại lúc nào chơi lại lấy ra mà sai đỡ mất công lập acc.
    định lấy 500k cái thẻ garena mà 450k e k biết lấy thẻ ntn :(

định lấy 500k cái thẻ garena mà 450k e k biết lấy thẻ ntn :(
    Vkl tg nghỉ game lại quay ra lấy thẻ gảena là sao?
    Bạn thông cảm ha 450k. Gd thẻ sao cho đủ 450k là đc mà. Mà lấy thẻ đt sài cho nó bét nhè chứ garena vào lại game hỏng người

Bạn thông cảm ha 450k. Gd thẻ sao cho đủ 450k là đc mà. Mà lấy thẻ đt sài cho nó bét nhè chứ garena vào lại game hỏng người
    nạp garena để đó thi thoảng đánh lol thôi bác.. chứ thẻ điện thoại thì cũng k cần nắm.. thôi 450k cụng đc mà bác có mua đc t hẻ garena k.. hay chỉ mua đc thẻ viettel

nạp garena để đó thi thoảng đánh lol thôi bác.. chứ thẻ điện thoại thì cũng k cần nắm.. thôi 450k cụng đc mà bác có mua đc t hẻ garena k.. hay chỉ mua đc thẻ viettel

Thẻ viettel đc k bác? Mưa gió to vkl. Nếu đc viettel thì tốt quá??
    Chứ mưa gió này mua garena k biết ở đâu

Thẻ viettel đc k bác? Mưa gió to vkl. Nếu đc viettel thì tốt quá??
    Chứ mưa gió này mua garena k biết ở đâu
    thôi cụng đc bác ạ.. thẻ viettel hết nhé bác.. bh gd luôn k bác.. bác vào game K2 Môn chủ nc tí bác