Private conversations
Help Users

Bạn có phải là member "lâu năm" của game HKGH - homeviet

Bạn có phải member lâu năm của HKHV

• Total voters
      8
    :( mình có 3 đời thôi ... đời 1 cùi mía sinh sau đẻ muộn nên bị đè nén như con :D

Chả biết có đc gọi là lâu năm k, vì h đã nghỉ tuy vẫn update tình hình của a e :) :)
    Nhớ cái hồi đó, khi k biết chơi game j`, 1 2pic bên gvn đã thu hút sự chú ý của mình. Và khi biết có 1 sv pri HK sắp mở. hàng ngày mình vào 4rum HV, chờ đợi để số lượng ng` vote đồng ý mở sv tăng lên.... Chờ đợi không vô ích, sv HKHV đã mở. Nhữg ngày đầu quả thật khó khăn, khi sv cực kỳ lag, đánh 1 con quái mất vài phút T____T. Chỉ có train đêm may ra mới đỡ lag. Mình vẫn còn nhớ, mình là 1 trong những ng` đầu tiên đc phát áo choàng ( ngày đó chưa bán áo choàng) do đã có đóng góp cho sv.... Thời gian dần trôi qua, nhờ có huynh TLY mà sv đã đc nâng cấp, k còn lag, các chức năng cũng hoàn thiện dần... Nhưg đến 1 ngày, ta đã phải ra đi... Rất nhớ thời đó, nhưg tiếc vì k thể quay lại được nữa :(( :(( :((

mình cũng chỉ là 1member bt ... chưa gọi là " lâu năm " được ... (nghi)

thời kì đầu chỉ có 2 bang Homeviet và TanSatLenh mà thôi , cả sv hầu như chỉ có 2 thế lực này ... war , pk cũng chỉ ở 2 bang này :))
    Giờ còn giữ lại vài tấm lưu niệm của sv cũ hahaha ... 1 kho ảnh :))

hồi trước em mê HK lắm,tự nhin HKAS đóng cửa(buon),bùn và nản mún chik,chơi game này game nọ game nào cũng chán(khotin).......tự nhin hum bữa đi net với thẳng bạn thấy anh kia chơi HKHV,hỏi ảnh wed rùi chơi tới h`,thiệt là mừng wa'(tuhieu)......cảm ơn anh HK nhìu nhìu lắm(ha)(domat)

HKAS đóng cửa ko chơi game nữa bữa lên google search đại cho zui ai ngờ thấy HKHV mừng ghê (khoc)(khoc)(khoc)

Tôi nhớ về TLC3 một thời hào hùng của tôi !
    Lên mạng tìm vài tấm ảnh HKGH thì thấy 4rum HomeViet. Cảm giác đầu tiên: Tuyệt ! (happy)
    Sau khi mày mò 2 ngày cài đặt mãi mới vào được => nhìn thấy đứa con tinh thần đáng yêu của mình sống lại, chạy chạy quanh huyền bột thôi là vui lắm rồi, cảm giác vui vẻ và ký ức của những lần pt ào ạt tuồn về => Không có gì tả nổi các bạn à (happy)
    Nhặt được trang sức 4 dòng full 99% làm mình ngẩn người ra và thích thú =)) oh ze ! Nó đã giúp ta gia nhập đội ngũ những tay sát thủ
    Và tôi đã đến với HOMEVIETBang , gắn bó và chia sẻ
    Phương - Thiện - Ba Tàu - Vinh - Quốc Anh => Các bạn là 1 phần ký ức đẹp Hiêp Khách trong tôi (h)
    Cám ơn anh HeavenKnows đã mang lại cho chúng tôi 1 sân chơi Hiệp Khách Giang Hồ vui nhộn (cho dù có đôi lúc bất bình về những quyết định của anh) (kx)
    Cám ơn anh thienlinhyeu đã đóng góp và giúp đỡ server (hun), server bớt lag nên e ít phải online đêm hơn => nhan sắc có cải thiện đôi chút (luatinh)
    Do ghiền HK quá nên mình mới trở lại được 3 tuần khà khà, quá hoảng hốt với những thay đổi của server và những item có giá ngất ngưởng, chứng tỏ HKHV đã có 1 sức hút rất mạnh đối với game thủ yêu Hiệp Khách
    Sân chơi Hiệp Khách bây giờ đã rất đông và rất vui, chúc sân chơi Hiêp Khách mãi đứng vững và gắn bó lâu dài với game thủ yêu Hiệp Khách Giang Hồ

đố mọi người từ đầu sever đến giờ có bao nhiêu trận war bang " LỚN " ... ?

chơi game HKAS dc 3 năm, tù ngày đóng cửa em chả chơi game, em chơi HKHV dc 6 thang' rồi (eye)

đố mọi người từ đầu sever đến giờ có bao nhiêu trận war bang " LỚN " ... ?

tl đúng đc j hok con Heo kia ....
    ta nghĩ là : 7 trận ... ( đoán mò (uhm))