Private conversations
Help Users

Bạn có phải là member "lâu năm" của game HKGH - homeviet

Bạn có phải member lâu năm của HKHV

• Total voters
      8

Dolce

Vô Danh Khách
    bạn có phải là member "lâu năm" của HKHV , bạn biết đến game HKHV như thế nào ?

sau khi HKAS die và chán nản với game Q-world

1 thằng bạn HKAS cũ đã rủ về HKHV chơi
    nhưng chính nó lại chạy làng trước :(

chắc cũng chơi ở đây được tầm 6 7 tháng rồi

sau khi chơi HK AS đc 1 thời gian vì cày lâu nên chán nản nghỉ Game. rồi đến 1 ngày Thằng zHanBaoQuanZzZ nó bảo : mày có muốn chơi HK ko.
    sau sự sung sướng là những ngày chờ dợi up lv. dến nay đã chơi HK dc 7>9 tháng hix hix hình như còn hơi ít (suong)(suong)(suong)(suong)(suong)

Thấy thằng em chơi nhân vật chạy lắt chắt vui mắt + nó rủ nên vô chơi :)). Chơi từ trc tết 1 chút

mới khoảng 1 tháng à..như vậy có được tính lâu không nhỉ..?

HKAS trông nhức đầu nhưng tự nhiên lên ngoại thấy đứa em chơi .Thấy Hk này đẹp wa' chụp hình hết xảy nên chơi nun đỡ pùn :D,mới chơi trong tết :p

Sau khi HkAS tan ,miệt mài cày Võ lâm và TLBB,nhưng lên game vn thấy có sever HK VN thì bỏ hết chơi HK thôi,chắc cũng được hơn 1 tháng rồi:D

từ ngày HK AS điên . chơi game nào cũng thấy chán . chỉ có HK là vô đối. Cảm ơn anh ADM đã tạo ra 1 sân chơi hay cho những phan của HKGH . HK mãi mãi trong tim tôi

Từ lúc HKAS die , ko chơi game nữa nhưng vẫn thường xuyên cập nhật tin tức về HKGH và bik đến HKHV ,gắn bó tới giờ tuy chơi từ lâu nhưng lv hơi cùi :">

Vậy mình có là member lâu năm không nhỉ :-?
    -Biết tới HKHV từ khi còn dạo chơi các sv pri TQ , cũng không còn nhớ sao thấy được sv này và nhờ sv này mà mình gặp đc những người anh em cho tới bây giờ :)

[GM]Dolce;259516 said:
    "lâu năm"
    Hình như HKHV đc hơn 1 năm thì lấy ai lâu năm ;))
    Em mới chơi từ hồi Test SV hiện giờ, hình như trước 20/11/09 một tuần thì phải :-SS

P/S:
    HKAS trông nhức đầu nhưng tự nhiên lên ngoại thấy đứa em chơi .Thấy Hk này đẹp wa' chụp hình hết xảy nên chơi nun đỡ pùn :D,mới chơi trong tết :p
    Ngốc ơi :x

biết đến HKHV qua ông nào ở GVN không nhớ nữa :-?, lúc đó HKAS cũng mới die

chơi HV từ lúc sv mới mở lần đầu tiên:D, nghỉ chơi 1tg lúc sv 1:D

Hôm trước vào 1 trang web thấy có HKGH 2 chuẩn bị ra.
    vào google.com truy tìm--> thấy HKHV
    vào chơi luôn. hình như khoảng tháng 1/2010.
    nghiền từ khi đi học DH ( chơi HKAS), giờ đi làm rồi vẫn nghiền luôn.
    bị con pồ giận mấy lần vì tội Chơi game nhiều :D:D:D:D.
    vui là chính mà-->gặp nhiều bàn bè thấy vui hơn--> đỡ căng thẳng trong công việc.
    Thanks all

băt đầu chơi hkhv từ tháng 8/2009 tuy không phải là những thành phần tham gia đầu tiên nhưng tình cảm và tâm huyết thì không có gì phần .1 lòng 1 tâm theo homeviet

Có lẽ mình chỉ đc gắn bó với HKHV ban đầu lúc mới ra thôi chứ giờ bận rồi. (
    Ngày tham gia23-02-09 )

Sau khi AS bỏ HK,lòng bùn não nề :( :-",sau đó ông anh giới thiệu HK nỳ :"> mới vào chơi ^^ (trước tết năm nay)

Lang thang khắp nơi từ khi HKAS đóng cửa. Từ Châu Âu ( HKUS) chạy sang Châu Á ( HKSea) giờ dừng chân tại VN.
    (!)(!)(!)(!)Tình yêu đối với HK là điều không thể chối bỏ (!)(!)(!)(!)
    Phải nói ko biết có phải vì đây là sv pri hay ko mà admin + GM đặc biệt quan tâm đến mem <= Chịu homeviet ở cái điểm này nhất