Private conversations
Help Users

bị CenTau lừa acc

Status
    Not open for further replies.

ThuHuyen

Vô Danh Khách
    Thời gian : từ trưa 11h tới 14h là nhân vật Anie lv 122 giao dịch với nhân vật 14x của CenTau
    Hình thức giao dịch:giao dịch qua thẻ atm
    +ban đầu mình giao thông tin chỉ mật khẩu cấp 2 và thông tin bí mật cho CenTau qua yahoo của nó là phamthingoc201212.
    +tiếp là nó nói ra ngân hàng chuyển tiên nó nói chuyển rồi.lúc chuyển tiền là 13h20 đến 13h30 là nó nói chuyển rồi.
    +rồi mình xác nhận yahoo chuyển qua yahoo phamthingoc201212@yahoo.com.vn
    +nó bảo đợi 25phút là biết nhưng đợi tới 14h vẫn chưa có?
    Thời gian nghi ngờ : là từ lúc 14h tới 17h vẫn chưa có?
    vô game hỏi nó ông lừa tui ak,vậy là nó nói tui ko biết hồi nảy thằng e hay a gì đó vô acc mới khổ?

Thời gian : từ trưa 11h tới 14h là nhân vật Anie lv 122 giao dịch với nhân vật 14x của CenTau
    Hình thức giao dịch:giao dịch qua thẻ atm
    +ban đầu mình giao thông tin chỉ mật khẩu cấp 2 và thông tin bí mật cho CenTau qua yahoo của nó là phamthingoc201212.
    +tiếp là nó nói ra ngân hàng chuyển tiên nó nói chuyển rồi.lúc chuyển tiền là 13h20 đến 13h30 là nó nói chuyển rồi.
    +rồi mình xác nhận yahoo chuyển qua yahoo phamthingoc201212@yahoo.com.vn
    +nó bảo đợi 25phút là biết nhưng đợi tới 14h vẫn chưa có?
    Thời gian nghi ngờ : là từ lúc 14h tới 17h vẫn chưa có?
    vô game hỏi nó ông lừa tui ak,vậy là nó nói tui ko biết hồi nảy thằng e hay a gì đó vô acc mới khổ?

bạn à ,tui là vonghonkiem_2008@yahoo.com.vn chứ k phải cuocdoianh_sengheodibietmay200@yahoo.com bạn nói chuyện s k rõ gì hết vậy , bạn kiện ng mua acc không kiện là sao , hồi trưa nó nói tui là nó mua acc của ông , nó nói là acc ông k đưa email , tui bực nên pm cho ông , r ông nói nó chưa chuyển tiền , tui hỏi ngược lại nó , chuyển tiền chưa , nó nói đang chuyển gần xong , tui đợi nó rồi nó nói chuyển r , nên tui kêu nó đưa email của nó và pass email đễ tui làm thông tin acc cho nó , tui xoay qua pm ngược cho ông lại là chuyển rồi , xác nhận email dùm tui, bổn phận của tui là làm chứng cho ông và nó , s không kiện cái yahoo của nó mà kiện cái nick hiệp khách của tui là s hã?????

tui ko biết ông đứng ra vậy làm sao tui biết dk?ông hỏi lại cuocdoianh_sengheodibietmay200@yahoo.com xem thử nó chuyển tiền chưa?nếu nó nói rồi thì tui đợi 2ngay nữa xem thế nào?nếu chưa thấy thì phải nhờ tới a gm rồi?

nó tl với tui rằng rồi , đễ tui up hình cho xem , đừng có vu oan cho tui và acc của tui , làm mọi chuyện sáng tỏa ra dùm đi hé

Nếu tiền đã chuyển thì chậm nhất là 4h, Kêu người chuyển scan hoá đơn chuyển tiền lên đây. Nếu không là chắc chắn lừa đảo. Nếu không có Người Level cao đứng giữa chẳng ai dại dột giao dịch với 1 newbe chính hiệu cả

Mà người chuyển tiền đâu sao không lên topic này comment vậy

Nếu tiền đã chuyển thì chậm nhất là 4h, Kêu người chuyển scan hoá đơn chuyển tiền lên đây. Nếu không là chắc chắn lừa đảo. Nếu không có Người Level cao đứng giữa chẳng ai dại dột giao dịch với 1 newbe chính hiệu cả

Mà người chuyển tiền đâu sao không lên topic này comment vậy

e chẵng bek , nó k sài 4rum hay gì thì phải , e chỉ nhớ nó chơi chung hkhv 7.0 vs e đồng hành vs e lúc pk , e bõ hkhv đc 1 năm mấy nên chẵng nhớ nó là ai , chĩ nhớ nó là bạn của e thôi , tại yh của em toàn là bạn của em k à , không có người lạ , e đang up hình , đợi e xíu

Status
    Not open for further replies.