Private conversations
Help Users

Bị hack đồ a GM ơi

Status
    Not open for further replies.
    tạm biệt nhé, BQT ko rảnh để trả lời bạn tiếp, ok?

nếu mình mua nhầm đồ hack, hãy hợp tác với admin để giúp đỡ người bị hack, nếu bạn kiệm lời admin sẽ xem bạn là đồng lõa

nếu cảm thấy tiếp tục được hãy mô tả quá trình mua đồ, giao dịch ra sao, thỏa thuận mua bán trong game ra sao.

Còn nếu ko, hãy văng tục chửi bới vài câu và đi ra khỏi chỗ này.
    Mình trả lời S.Admin nhé: Giao dịch 02 lần tầm 16h30- 17h hoặc hơn một chút. Lần đầu thẻ Vt 100k gồm 2 tay 9x, chân 10x, giáp, dây chuyền +5, lần 02 thẻ VT 50k Pet chuột, AC BKBG, áo HBQ nữ. Thuận mua vừa bán. Lấy đồ trước, đọc thẻ sau. Cảm ơn hieulax và Bing_ManU nhé. Còn: "Văng tục, chửi bới vài câu" thì không cần đâu S.Admin ạ. Câu đó chỉ dành cho trẻ trâu mà mình thì không phải loại đó nhé.

Mình trả lời S.Admin nhé: Giao dịch 02 lần tầm 16h30- 17h hoặc hơn một chút. Lần đầu thẻ Vt 100k gồm 2 tay 9x, chân 10x, giáp, dây chuyền +5, lần 02 thẻ VT 50k Pet chuột, AC BKBG, áo HBQ nữ. Thuận mua vừa bán. Lấy đồ trước, đọc thẻ sau. Cảm ơn hieulax và Bing_ManU nhé. Còn: "Văng tục, chửi bới vài câu" thì không cần đâu S.Admin ạ. Câu đó chỉ dành cho trẻ trâu mà mình thì không phải loại đó nhé.
    bạn làm cách nào để băt đầu giao dịch?, chat trao đổi mua bán từ char nào đến char nào, vào lúc mấy h?

Admin luôn hỗ trợ member công bằng và mình bạch. Nếu như giao dịch qua cash, hay ATM. trường hợp có kiện cáo thì các acc bị xoá vĩnh viễn. Những gì admin diễn giải đều cho các bạn 1 cơ hội và admin đã xem xét quá trình chơi game của các bạn trong sự việc này. Không nên quan trọng vấn đề câu chữ vậy

xác nhận đã nhận đc cặp btkc2 + nhẫn cl 20 từ Vipker

Attachments

107 KB · Views: 6
    Cách giao dịch: acc HBQ 5 rao bằng STH, đứng ngay cạnh VBD, mình cũng đang đứng ở đó nên hỏi. Chỉ có acc Quynh truc gd với HBQ 5. Thời gian khoảng nói chuyện và gd từ 16h30 đến hơn 17h vì không nhớ chính xác. 02 lần giao dịch, nhận đồ rồi đọc mã thẻ. Sau đó QT chuyển đồ cho mấy acc kia. @Bin_ManU: Câu chữ có lúc rất quan trọng nhé, câu "Vơ đũa cả nắm" của các cụ chắc ai cũng biết, nhưng vẫn cảm ơn Bin_ManU nhiều ^-^

À, S.Admin có thể mở khoá để mình OL chuyển cho BeDieu những gì của em ấy bị mất. 5'hay 10' gì cũng được.

Cách giao dịch: acc HBQ 5 rao bằng STH, đứng ngay cạnh VBD, mình cũng đang đứng ở đó nên hỏi. Chỉ có acc Quynh truc gd với HBQ 5. Thời gian khoảng nói chuyện và gd từ 16h30 đến hơn 17h vì không nhớ chính xác. 02 lần giao dịch, nhận đồ rồi đọc mã thẻ. Sau đó QT chuyển đồ cho mấy acc kia. @Bin_ManU: Câu chữ có lúc rất quan trọng nhé, câu "Vơ đũa cả nắm" của các cụ chắc ai cũng biết, nhưng vẫn cảm ơn Bin_ManU nhiều ^-^

Trường hợp xấu nhất mình không thể biết, nhưng trong trường hợp tích cực như vipker, Bạn hãy xác nhận đồng ý để admin xem xét.
    Xem như là bài học quý giá cho sau này. Không những thế giới ảo này, Ở ngoài đời, đồ trộm cắp đều về chủ vô điều kiện. !

Sau khi điều tra, admin xác nhận có thỏa thuận gd mua bán giữa quynhtruc và HBQ5, do đó các acc của QuynhTruc được unlock

riêng CamMa (Health) và HoaLong chính là HBQ5 đã bị khóa vĩnh viễn

đã nhận lại đc 2 tay9xT chân 10xT dc lv 60 +5 pet chuột giáp 85 AC cô long f BKPG từ QuynhNhi
    tks a GM đã giải quyết dùm e

Admin luôn mong muốn hỗ trợ các bạn bằng những cách tốt nhất để các bạn vui vẻ. Nhưng tất cả đều phải công bằng, minh bạch rõ ràng.
    Các bạn hãy rút bài học cho bản thân sau sự việc này. Chúc các bạn vui vẻ !
    Close topic.

Status
    Not open for further replies.