Private conversations
Help Users

Bị Hack Acc Mong Anh GM Giải Quyết

Not Now

Vô Danh Khách
    Tình hình là Bạn em bi hack đồ trong acc mong được anh giải quyết và giúp đỡ, check IP xem ai hack thời gian mất từ 10h đêm hôm qua tới giờ . Liệu có lấy lại được dùm bạn em ko?

Id:susulove
    ingame: BabySexSyGirl
    bi mất cặp btkc 3, áo choàng cô long trắng , pet báo, thương 199m9 full 30+7, set 12x full 8+7
    mong anh giúp đỡ

sv này từ lâu đã ko có chuyện key log hay gi đau
    giờ bị hack toàn là do người quen sent id pass tung lung mới có chuyện thôi

Cái gì tối hôm qua em bán cái áo choàng cho anh mà
    anh mua lúc mấy giờ nếu mua trên 10h la ac đó bi lấy mât roi bán cho anh nha! với lại người bị hack là member trong G mái nhà nhỏ do ko biết lập toppic nên em lập dùm thôi, mong dc anh gm sử lí

Dúng thật là tào lao quá đi mà. Cứ đua pass voi ID tùm lum chi gio bị hack rồi ko biết mình mua cai áo choàng dó có bị cho là hack ko. Bó tay thật

Em không chơi game nữa nên nó nát tin vậy đó.
    Mày coi chừng nha Thái mua đồ tao lao thiên đế đi cẩn thận bay hết dàn acc đó

Em không chơi game nữa nên nó nát tin vậy đó.
    Mày coi chừng nha Thái mua đồ tao lao thiên đế đi cẩn thận bay hết dàn acc đó

Vãi nồi, Phi off cái, G "banh ta lông" luôn à @@, hôm nào rảnh alo anh cafe nhé :icon_qiang:

Dúng thật là tào lao quá đi mà. Cứ đua pass voi ID tùm lum chi gio bị hack rồi ko biết mình mua cai áo choàng dó có bị cho là hack ko. Bó tay thật
    nếu anh mua phải đồ hack thì gm tư biết sử lí anh ko phải lo