Private conversations
Help Users

Bị lỗi mất kim long chỉ thêu !

skylove

Vô Danh Khách
    Anh SA kiểm tra dùm em nhân vật bị mất kim long chỉ thêu 1 tuần em mới mua tầm 3,4h sáng hôm thứ 4 hoặc 5, em vẫn xài tới hôm nay bình thường nên em nghĩ là em ko có mua nhầm cái 1 ngày, lúc nãy tầm 22h10 thì em có bán đồ vào shop và bị dis ra, lúc vô lại em đi làm Q thì thấy ko còn nữa nên em nghĩ là bị mất lúc đó, anh kiểm tra lại dùm em ! thanks a.
    id : icesoull
    nhân vật : SieuXe

do khuya rồi nên anh ko onl xử lý, em có nhu cầu train nên em đã mua lại cái mới 7 ngày, đợi sáng anh vô xử lý sau :)

Anh SA kiểm tra dùm em nhân vật bị mất kim long chỉ thêu 1 tuần em mới mua tầm 3,4h sáng hôm thứ 4 hoặc 5, em vẫn xài tới hôm nay bình thường nên em nghĩ là em ko có mua nhầm cái 1 ngày, lúc nãy tầm 22h10 thì em có bán đồ vào shop và bị dis ra, lúc vô lại em đi làm Q thì thấy ko còn nữa nên em nghĩ là bị mất lúc đó, anh kiểm tra lại dùm em ! thanks a.
    id : icesoull
    nhân vật : SieuXe

upppppppppppp

Cần cung cấp 1 số thông tin về Item chỉ thêu :

1. Ngày + giờ mua chỉ thêu
    2. Chỉ thêu mua là loại nào, giá bao nhiêu. thời gian sử dụng bao lâu
    3. Ngày + giờ cắn chỉ thêu.
    4. Ngày giờ bị mất chỉ thêu.

Khi bị mất có hiện tượng gì.

Last edited:
    Cần cung cấp 1 số thông tin về Item chỉ thêu :

1. Ngày + giờ mua chỉ thêu
    2. Chỉ thêu mua là loại nào, giá bao nhiêu. thời gian sử dụng bao lâu
    3. Ngày + giờ cắn chỉ thêu.
    4. Ngày giờ bị mất chỉ thêu.

Khi bị mất có hiện tượng gì.
    1. Ngày + giờ mua chỉ thêu : gần 4h sáng ngày 15 ( có thể 16 em ko nhớ rõ nhưng chắc là 15).
    2. Chỉ thêu mua là loại nào, giá bao nhiêu. thời gian sử dụng bao lâu : chỉ thêu mua loại kim long chỉ thêu giá 6k@ thời hạn 1 tuần.
    3. Ngày + giờ cắn chỉ thêu : gần 4h sáng ngày 15.
    4. Ngày giờ bị mất chỉ thêu + hiện tượng : khoảng tầm 22h10p ngày 17-10 thì em phù về bán đồ vào shop, bán tới item của nguyên liệu nghề thì bị dis ra xong vào thì em thấy bị mất chỉ thêu.

1. Ngày + giờ mua chỉ thêu : gần 4h sáng ngày 15 ( có thể 16 em ko nhớ rõ nhưng chắc là 15).
    2. Chỉ thêu mua là loại nào, giá bao nhiêu. thời gian sử dụng bao lâu : chỉ thêu mua loại kim long chỉ thêu giá 6k@ thời hạn 1 tuần.
    3. Ngày + giờ cắn chỉ thêu : gần 4h sáng ngày 15.
    4. Ngày giờ bị mất chỉ thêu + hiện tượng : khoảng tầm 22h10p ngày 17-10 thì em phù về bán đồ vào shop, bán tới item của nguyên liệu nghề thì bị dis ra xong vào thì em thấy bị mất chỉ thêu.

Sau khi bị dis ra thì Item nguyên liệu nghề đó biến thành sâm hay máu hay là Cưởng hóa thạch vậy

Sau khi bị dis ra thì Item nguyên liệu nghề đó biến thành sâm hay máu hay là Cưởng hóa thạch vậy

em cũng ko nhớ rõ lúc đó biến thành gì tại cũng 1 tuần rùi, nhưng hình như ko phải máu hay là Cường hoa thạch