Private conversations
Help Users

BachLienGiao VS KingPeace

vesau2008

Hành Hiệp Giang Hồ
    Thay mặt anh em BLG , mình nắm chức vụ cao nhất trong G . Thể theo yêu cầu của các mem . Mong G chủ của KingPeace vào xác nhận war G , cho xôm cửa xôm nhà (suong) . Sắp chia tay v3. rồi , Sợ rằng sau khi kết thúc v3. những màn đầy kịch tính của v3. sẽ còn không còn nữa (ha)(ha)(ha)
    Thời gian và địa điễm sẽ do G chủ KingPeace đặt ra , OK ...
    Còn theo mình thì tối nay sau trận war giữa ChienThan và GiailaiPK diễn ra xong thì 10g , 2 G mình xáp lá cà luôn đi , cho sv nó xôm tụ (suong)(suong)(suong)

Mong reply của G chủ KingPeace (dao)(dao)(dao)(dao)(dao)(dao)(dao)(dao)

Tái bút
    JCVuThoi

Một suất theo KP , ^^

Nhưng mà nên chọn cách thức war và những quy định rõ ràng trước đi ...không thì loạn xạ ngầu như hồi bữa...không có gì vui hết ...

BC takeru đâu sao không ý kiến j nhỉ ;)) . war lần này mang tính chất giao lưu học hỏi . vui là 9 :D . war xong ko thù oán j nhau nhé ^^

ủng hộ BC kp 1 vé nà..........................................................................................................................(v)(v)

sao kì vậy ta?box g volamchiton mà sao ra G Bachliengiao war với KingPeace nhĩ không hiểu luôn!ae nào giải thích dùm mình với!

cái topic từ đời nào mấy cha còn bới rác lên, thua mấy người luôn haizz Mod close cho lành.

ui khó phân biệt thế cái này cũ rích con G quaden thì mới ma sao tiêu trí giống nhau thế. G war là chính ko thế?:-B

Hú hồn, hùi nãy zô game rủ chơi ra đây xem topic tưởng thật, mà G mình cũng nên làm 1 cái trận War cho hoành tráng nào \m/