Private conversations
Help Users

Buôn bán bị ae thân thiết lừa Mong GM xem sét

Status
    Not open for further replies.

tommyhuynh

Giang Hồ Hào Kiệt
    Staff member
    Hôm này mình hơi buồn vì ae chơi lâu rồi mà vì 500k mà trở mặt nhau.
    lúc tầm 8:45 PM sao khi ae đi tlc xong mình về huyền bột thì gặp MultiArrows Tên nhân vật cung chính. Mình từng mua bán với bạn này nhiều lần rồi rất quy tính. Nhưng hôm nay do người khác log acc hay sao đó mà đã bán cho mình sét ts 115 voi giá 500k. mình biết gd buôn bán như vậy sẽ bị anh HK ko giãi quyết nếu có lùa đảo. minh đã đồng ý va gd vói bạn ý . sao khi GD xong thi bạn ấy out luôn ko thấy gd set ts lại cho mình. bằng chứng là hình ảnh bên dưới.

Muti đã liên lạc với mình kêu mình chờ để liên lạc với shyn ( là người log acc) để giãi quyết vấn đề nhưng mình vẫn muốn post bài này vì mong những người khác cẫn thận .

bạn bè vì 500k mà làm vậy có đáng ko chứ ?

Nếu sao ngày mai ko nhận được lời từ Muti thì GM làm Ơn có cách giải quyết cho ae yên tâm.

cám ơn!

nói đúng mà khi còn chơi thì đúng là cao thủ
    khi ko còn chơi nửa thì mất đi tính chất của 1 cao thủ ngay
    vi nó nghĩ nó ko còn gì để mất, người mất là người khác..........
    mẹ thế mà ko bit mấy ngày trước vẫn còn nói chuyện thân thiết với nó
    mới có 500k mà lộ nguyên hinh mẹ rồi........
    à mấy trường hợp này giờ ai cũng bit la shyn nó log ac sếp à mong là khi giải quyết ko sếp cho ac 4r shyn đi dùm lun nhé

MultiArrows đi Brazil xem Olympic rồi, còn Shyn là ai chả biết được

Last edited by a moderator:
    Ôi đắng lòng thanh niên, trước có 1 đi Pháp. Giờ 1 thanh niên nứa lại được đi Brazil xem "miss BUM BUM" :cute_smiley20:

nói đúng mà khi còn chơi thì đúng là cao thủ
    khi ko còn chơi nửa thì mất đi tính chất của 1 cao thủ ngay
    vi nó nghĩ nó ko còn gì để mất, người mất là người khác..........
    mẹ thế mà ko bit mấy ngày trước vẫn còn nói chuyện thân thiết với nó
    mới có 500k mà lộ nguyên hinh mẹ rồi........
    à mấy trường hợp này giờ ai cũng bit la shyn nó log ac sếp à mong là khi giải quyết ko sếp cho ac 4r shyn đi dùm lun nhé

ăn nói cho tử tế vào. chưa biết chuyện ra sao thì đừng đánh đồng bất kì ai cả. acc này t cũng biết nhé..Nó chơi như thế nào ra sao a.e biết. M biết mẹ gì mà nói

ăn nói cho tử tế vào. chưa biết chuyện ra sao thì đừng đánh đồng bất kì ai cả. acc này t cũng biết nhé..Nó chơi như thế nào ra sao a.e biết. M biết mẹ gì mà nói

sao lại ko bit gì set ts đó TMOBILE mua rồi kêu tao log ac vào lấy vào đứng chờ thì out ac ra 4r vẫn thấy onl mà nói éo trả lời
    như thế là sao lừa đảo hay gi
    còn mày với nó sống sao kẹ me tụi mày cách tụi mày chơi với nhau tao đau cần biết
    đơn giản hiện tại $ mất TS 115 đó chưa vào đc ác tao thì tao chửi vào mặt nó

những câu trên tao nói có đụng chạm tới mày à, shyn nó đang liên quan thì tao cmt thế cho nó nghe
    ko lẽ giờ nói shyn khi còn chơi là 1 cao thủ
    khi ko còn chơi nửa thì mất đi tính chất của 1 cao thủ ngay thế à

Last edited:
    MultiArrows đi Brazil xem Olympic rồi, còn Shyn là ai chả biết được

trước giờ a xử lý e ko có gì phàn nàn
    Nhưng hiện tại theo e nghĩ thì 1 ac top muốn lừa đảo thì đó ko phải là chuyện khó khăn gì
    ko lẽ giờ nó ko chơi nửa đi lừa làm người ta mất $ rồi nó cũng đảo
    vậy thử nghĩ có công = cho người bị hại ko, tại sv ko có smod ở game để trung gian nên mới hay xảy ra tình trạng đó
    giờ e nghĩ hãy để cho Muti với tomyhuynh thương lượng đưa ra giải pháp tốt nhất cho 2 bên tại khi lừa ko phải chủ ác log
    nếu như giờ bạn Muti chịu đưa sét ts 115 cho người bị hại thì e nghĩ nên thả ác đó ra ......

Lúc ngta còn chơi thì 1 tiếng anh 1 tiếng em.. giờ ngta bỏ game không còn tiếng tăm thì quay lại cắn.. rr

trời t thấy mày nc khôi hài thật bỏ game hay tiếng tăm gi t đau có nói gi
    đây là nó lừa 500k đó you à
    nếu như nó ko lừa thi nói làm gi mà giờ nó lừa thế mày lại đi binh vựt à coi chừng thành đồng phạm đó kung à
    tốt nhất để shyn nó vào giải thik đi xem thế nào.....
    chứ topic này là đang tố cáo đó ko có ae gi ở đây

Last edited:
    Mày rảnh quá sét 12x đâu không xài. Mua thêm sét 115 làm gì nữa để rắc rối thêm, cốquen với legen bớt cãi nhau đi, để muti với tombile và gm tự giải quyết.

Mày rảnh quá sét 12x đâu không xài. Mua thêm sét 115 làm gì nữa để rắc rối thêm, cốquen với legen bớt cãi nhau đi, để muti với tombile và gm tự giải quyết.

em đang đấu tranh để set 115 còn tồn tại chứ như ad GM giải quyết ở trên thì ác đó khoá rồi sv ts đã hiếm mà bi khoá ác thế thi xong

Cái hay của game online là tương tác được với nhiều người chơi khác, có hệ thống bang hội nơi tụ tập của nhiều thanh niên cùng chí hướng...nơi để giao lưu và là nơi để khẳng định bản thân...thật sự mà nói thì hơi thất vọng, vì cái giá 500k mà bị đâm sau lưng thế này. lúc còn chơi thì chia sẻ, hỗ trợ nhau từng chút một, vài k cash hay vũ khí kc3 cũng chẳng tiếc gì. Về Shyn thì mình không muốn nói gì nữa, mọi chuyện cũng đã xảy ra rồi. Chắc hắn có lý do gì đó thôi.
    @tommyhuynh: Shyn thì không liên lạc được, account thì ra đảo rồi. T không rõ là có âm mưu gì ở đây không nên t ủng hộ cách xử lý của anh HK.

trời t thấy mày nc khôi hài thật bỏ game hay tiếng tăm gi t đau có nói gi
    đây là nó lừa 500k đó you à
    nếu như nó ko lừa thi nói làm gi mà giờ nó lừa thế mày lại đi binh vựt à coi chừng thành đồng phạm đó kung à
    tốt nhất để shyn nó vào giải thik đi xem thế nào.....
    chứ topic này là đang tố cáo đó ko có ae gi ở đây

m bình tĩnh đi. legend nó nghĩ m nói t nên mới vậy thôi.

bị ae đâm chọt, hụt hẫng vc luôn daica

Status
    Not open for further replies.