Private conversations
Help Users

Cảnh báo lừa đảo giả danh top sv

hôm qua ShynJAV cũng bị người này mua acc njn tên nhân vật GodJAV và giả danh ZzLeOzZ ( a Tâm) để lừa đảo acc njn. và đã thành công. anh HK triệt hạ hết bọn này luôn đi

hôm qua ShynJAV cũng bị người này mua acc njn tên nhân vật GodJAV và giả danh ZzLeOzZ ( a Tâm) để lừa đảo acc njn. và đã thành công. anh HK triệt hạ hết bọn này luôn đi

đúng rùi nhân vật có tên là zAce đả lấy 1 acc có tên trong hình lua đảo lấy acc njn GodJAV ts3 lv 126.e chỉ mong a HK cho tập đoàn lừa đảo này đi du lịch đễ game sạch hơn a ạ

Shyn nên trình bày rõ ràng, cụ thể 1 chút (tố cáo nhân vật nào, lừa đảo mua account hay @, chat ingame nội dung gì .v.v.) chứ như vậy Admin khó check lắm. Dù ko support mua bán account, @ nhưng vẫn phải loại bỏ những thành phần này khỏi server !

Shyn nên trình bày rõ ràng, cụ thể 1 chút (tố cáo nhân vật nào, lừa đảo mua account hay @, chat ingame nội dung gì .v.v.) chứ như vậy Admin khó check lắm. Dù ko support mua bán account, @ nhưng vẫn phải loại bỏ những thành phần này khỏi server !

nhân vật có tên zAce pm mình mua ạc
    nhân vật ZzLeOZz tự nhận mình là ZzLeOzZ làm trung gian(mà a ZzLeOzZ còn lạ gì với shyn vì lúc đó tiệm shyn máy hư lo chạy tới chạy lui nên không đễ ý kỷ) bảo đả nhận 4k@ rùi nên kêu mình đỗi tt acc GodJAV cho zAce với mail là :tienlocbang7@gmail.com.
    mình biết game ko support bán acc nên mình chi mong a HK loại bỏ thành phần lừa đảo này ra khỏi game thôi

Ko hiểu chú Shyn nói ntn chứ thằng zAce nó nghỉ game rồi mà? Vậy cái thằng zAce như Shyn đề cập lv. bao nhiu - char j thế?

đúng rùi nhân vật có tên là zAce đả lấy 1 acc có tên trong hình lua đảo lấy acc njn GodJAV ts3 lv 126.e chỉ mong a HK cho tập đoàn lừa đảo này đi du lịch đễ game sạch hơn a ạ

= chứng đâu mà bro kêu tôi lừa đảo , đề nghị admin ban ngay thằng vu khống này , vô trong game chửi um sùm tôi đã ko thèm nói gì h ra cả đây la làng , tôi đã nghỉ game đc vài ngày , acc thì cho bạn lấy đồ , nó cũng là thằng cmt trong cái Pic này , admin check dùm mình , zAce là mình , thằng này vu khống khi ko có = chứng , cần loại bỏ cái loại này cho trong sạch sv

= chứng đâu mà bro kêu tôi lừa đảo , đề nghị admin ban ngay thằng vu khống này , vô trong game chửi um sùm tôi đã ko thèm nói gì h ra cả đây la làng , tôi đã nghỉ game đc vài ngày , acc thì cho bạn lấy đồ , nó cũng là thằng cmt trong cái Pic này , admin check dùm mình , zAce là mình , thằng này vu khống khi ko có = chứng , cần loại bỏ cái loại này cho trong sạch sv

AxCE. Có lẽ nhớ nhầm thành zAce thôi. Chủ thớt bị lừa nên hơi mất bình tĩnh xíu ấy mà @@

AxCe trùm lừa đảo, lúc trước nó lua của anhbuon 100k nên kick ra khỏi G, thấy ko đáng bao nhiu nên ko báo, té ra vẫn còn tiếp tục hành nghề :icon_kb:

AxCe trùm lừa đảo, lúc trước nó lua của anhbuon 100k nên kick ra khỏi G, thấy ko đáng bao nhiu nên ko báo, té ra vẫn còn tiếp tục hành nghề :icon_kb:

Dug dưỡng cho cái ác nên hôm nay người khác lãnh hậu quả , thằng nào có dấu hiệu lừa đảo là phải tố cáo ngay

Dug dưỡng cho cái ác nên hôm nay người khác lãnh hậu quả , thằng nào có dấu hiệu lừa đảo là phải tố cáo ngay

Sau vụ đó lùm xùm sv ai cũng biết nó lua đảo nên ko báo cáo, thiệt là sơ suất :3

TuyetNhi
    AxCE
    ZzLe0zZ

......

tổng cộng 9 account ra đi ko hẹn ngày về

Nếu có Kiện cáo nữa = khóa nick ngay lập tức ko cần giải thích

ZzLeOzZ là acc chân chính, bạn e trong game. ZzLeOZz mới là lừa đảo. Anh cẩn thận coi chừng nhầm tên, khác nhau 2 ký tự cuối đó a.

zAce nghỉ game cũng 3 tuần rồi. cậu sinh viên. cũng hay trian với nó. nó nghỉ rồi. hôm nọ có ai pm bảo zAce lừa bán cash. chắc chủ mới

AxCE. Có lẽ nhớ nhầm thành zAce thôi. Chủ thớt bị lừa nên hơi mất bình tĩnh xíu ấy mà @@

sr có lẻ do mình nhớ nhầm.mình củng định bỏ nhưng thấy bạn này lại giả mạo a Leo lừa @ nên mình lên tố cáo thôi.

nói chung cho thằng này ra đảo vĩnh viễn đi con TuyetNhi tinh lua` minh 2 lần nhưng mà rất tiêc, nếu Tuyet nhi có đọc đc cmt này thì.... xin lỗi chú, a rất tỉnh và đập troai :)

trời ơi giả mạo tên của mình........h mới rảnh lên xem.cảm ơn GM anh minh rửa oan cho em......đa tạ.