Private conversations
Help Users

Lỗi Game Các bạn vào đây để báo lỗi game V13. nhé

ad bỏ sv này rồi ah? test k cho cash test. Đồ thì toàn rớt đồ HBQ. Là sao đây ad?
    Cho mình hỏi khi nào sv open luôn.
    thank!

ah mà nhẫn phu thê k dùng được ad. Không đến với người yêu ngay lập tức được

ad bỏ sv này rồi ah? test k cho cash test. Đồ thì toàn rớt đồ HBQ. Là sao đây ad?
    Cho mình hỏi khi nào sv open luôn.
    thank!
    =>Server đang trong giai đoạn test nên admin chỉ drop đồ 1 số char test rate cao hơn 1 tí thôi, khi train lâu vẫn nhặt đc đồ mấy char khác.
    ah mà mua nhân sâm lỗi nữa. nó k cho mua nhiều. mua gì dc tầm 4k là cao
    =>Mua sâm 4k, xong mua tiếp 4k, tiếp.. tiếp.. đến khi nào full thôi :D
    ah mà nhẫn phu thê k dùng được ad. Không đến với người yêu ngay lập tức được
    =>Nhẫn phu thê khi kết hôn xong nó tự add vào túi đồ, nhẫn đó không dùng được, muốn dùng được phải mua cái nhẫn kết hôn trong @shop, giá 300@ :D

=>Server đang trong giai đoạn test nên admin chỉ drop đồ 1 số char test rate cao hơn 1 tí thôi, khi train lâu vẫn nhặt đc đồ mấy char khác.

=>Mua sâm 4k, xong mua tiếp 4k, tiếp.. tiếp.. đến khi nào full thôi :D

=>Nhẫn phu thê khi kết hôn xong nó tự add vào túi đồ, nhẫn đó không dùng được, muốn dùng được phải mua cái nhẫn kết hôn trong @shop, giá 300@ :D
    thank chú nhé. Mà test ad k cho @ ah ông?
    chú có gì cho newbie ko hỗ trợ ít đi train lâu lắm :))

thank chú nhé. Mà test ad k cho @ ah ông?
    chú có gì cho newbie ko hỗ trợ ít đi train lâu lắm :))
    um, sv test admin ko có add @ đâu, đồ thì nhiều lắm nhưng không onl thường. Có gì tối onl đi, inbox nick, cần gì list ra. Tối đi làm về check có thì cho :)

đại phu không thể sử dụng buf hỗ trợ tt+ thường chung được. nếu xài buf hỗ trợ tt thì không chịu buf máu mà cứ buf đi buf lại hỗ trợ dd.
    dame xanh của nin + cung vẫn chưa được fix.

um, sv test admin ko có add @ đâu, đồ thì nhiều lắm nhưng không onl thường. Có gì tối onl đi, inbox nick, cần gì list ra. Tối đi làm về check có thì cho :)
    Mình chơi ĐP nam tà, Đao nữ tà. DHL nam tà. Bác có gì thì hỗ trợ vs nhé. Có nhẫn dây chuyền càng tốt. :D thank bác trc. tên NV mình là BOSSDP, BOSSDAO và BOSSDHL nha.

đồ DHL nhặt dc hoặc mua k tài nào vứt hoặc bán dc. ad fix nhé.
    Tiện ae cho hỏi là Danh vọng thế lực để CS lấy ở đâu. Tính test xem CS dc bnhiu dmg def. thank mn

đồ DHL nhặt dc hoặc mua k tài nào vứt hoặc bán dc. ad fix nhé.
    Tiện ae cho hỏi là Danh vọng thế lực để CS lấy ở đâu. Tính test xem CS dc bnhiu dmg def. thank mn
    trian quái rơi. lúc trước là vậy