Private conversations
Help Users

cái này có được gọi là hack ko AD

123123aa

Vô Danh Khách
    - tình hình là có thấy char Njn này train dmg rất to nhưng lại ra skill không phải của Njn tà

Last edited:

Lão Ngư Dân

Vắng Cánh Buồm Đã Cô Đơn
    Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ, không kiểm chứng được điều gì.
    Muốn so sánh chính xác hãy làm clip video...

CoiSociu

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    skill 115 :)) có ranger dp buff nộ. đame điều đó là quá bt cho 1 chú njn

God JAV

Sơ Nhập Giang Hồ
    Dame quá cùi bắp. Muốn kiểm chứng j làm cái video cẩn thận cho mọi người xem bạn nhé

123123aa

Vô Danh Khách
    nếu đúng là skill 115 tà , thì ko thể nào quăng 1 skill ra 2 dmg liền nhau dc đúng ko , vì đã test thử 1 con nin . 2 acc ra skill cùng lúc nhưng acc Nin đó lại quăng 2 dmg còn mình thì 1 , tổng dmg của njn đó vô 1 con quái là từ 16 -> 20k , và njn ko thể nào lên dmg AOE lên tới 20k :3..thế thì chạy 1 vòng coi vậy

Last edited:

CoiSociu

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    skill 115 tà ko ra 2 dame liền thì ra mấy đame. :)) đã không hiểu biết về njn thì tốt nhất đừng nói :icon_wipe:

nếu đúng là skill 115 tà , thì ko thể nào quăng 1 skill ra 2 dmg liền nhau dc đúng ko , vì đã test thử 1 con nin . 2 acc ra skill cùng lúc nhưng acc Nin đó lại quăng 2 dmg còn mình thì 1 , tổng dmg của njn đó vô 1 con quái là từ 16 -> 20k , và njn ko thể nào lên dmg AOE lên tới 20k :3..thế thì chạy 1 vòng coi vậy

KiemTaVietNam

Chinh Chiến Tứ Phương

lần chuyển sinh tới bạn hãy theo tà đi và cảm nhận skill 115 của nin tà nhé :icon_cy: