Private conversations
Help Users

cái này có được gọi là hack ko AD

123123aa

Vô Danh Khách
    - tình hình là có thấy char Njn này train dmg rất to nhưng lại ra skill không phải của Njn tà

Last edited:
    Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ, không kiểm chứng được điều gì.
    Muốn so sánh chính xác hãy làm clip video...

skill 115 :)) có ranger dp buff nộ. đame điều đó là quá bt cho 1 chú njn

Dame quá cùi bắp. Muốn kiểm chứng j làm cái video cẩn thận cho mọi người xem bạn nhé

nếu đúng là skill 115 tà , thì ko thể nào quăng 1 skill ra 2 dmg liền nhau dc đúng ko , vì đã test thử 1 con nin . 2 acc ra skill cùng lúc nhưng acc Nin đó lại quăng 2 dmg còn mình thì 1 , tổng dmg của njn đó vô 1 con quái là từ 16 -> 20k , và njn ko thể nào lên dmg AOE lên tới 20k :3..thế thì chạy 1 vòng coi vậy

Last edited:
    skill 115 tà ko ra 2 dame liền thì ra mấy đame. :)) đã không hiểu biết về njn thì tốt nhất đừng nói :icon_wipe:

nếu đúng là skill 115 tà , thì ko thể nào quăng 1 skill ra 2 dmg liền nhau dc đúng ko , vì đã test thử 1 con nin . 2 acc ra skill cùng lúc nhưng acc Nin đó lại quăng 2 dmg còn mình thì 1 , tổng dmg của njn đó vô 1 con quái là từ 16 -> 20k , và njn ko thể nào lên dmg AOE lên tới 20k :3..thế thì chạy 1 vòng coi vậy

lần chuyển sinh tới bạn hãy theo tà đi và cảm nhận skill 115 của nin tà nhé :icon_cy: