Private conversations
Help Users

Có gì đó không ổn ở đây. Mời bạn zBoyCaoNguyen vào giải thích

Status
    Not open for further replies.

God JAV

Sơ Nhập Giang Hồ

Kill auto rất nhiều phải ko mọi người?

Nhưng vấn đề mình muốn nói ở đây là mình auto click 4 điểm 10s (ai có CTP chắc biết trò này) ít nhất cũng phải 20s 30s mới hồi sinh 1 lần. Tại sao lại có chuyện cứ 2s 3s 4s bạn lại kill mình 1 mạng? Bạn có thể trình bày cách làm không? Để cho anh HK có thể biết lỗi bug mà fix.

Còn nếu bạn không lý giải được thì cũng mong anh HK kiểm tra dùm. Vì điều bạn ấy làm nên quá là phi thường

cái này là cố tình Bug :)) biết mà ko báo còn lợi dụng :)) trường hợp này đáng ra phải cho ra đảo. trường hợp của mình với chủ thớt. đều tương tự. trong vòng ko đến 2h bị mất 500k vh. mà trong khi đó. auto click là 1p... 500k vh. tính ra là kill 1000 mạng thì mới mất được số lượng 500k vh.. auto click 1p/1 thì điều đó là ko thể nào mất được 500k vh trong vòng 2h

Kill auto rất nhiều phải ko mọi người?

Nhưng vấn đề mình muốn nói ở đây là mình auto click 4 điểm 10s (ai có CTP chắc biết trò này) ít nhất cũng phải 20s 30s mới hồi sinh 1 lần. Tại sao lại có chuyện cứ 2s 3s 4s bạn lại kill mình 1 mạng? Bạn có thể trình bày cách làm không? Để cho anh HK có thể biết lỗi bug mà fix.

Còn nếu bạn không lý giải được thì cũng mong anh HK kiểm tra dùm. Vì điều bạn ấy làm nên quá là phi thường

cái này ko bug củng ko hack giết rùi nó phù nhẫn kết hôn lại giết được tiếp

cái này ko bug củng ko hack giết rùi nó phù nhẫn kết hôn lại giết được tiếp

Vậy không phải là bug à? Bạn ấy biết bug ko báo lại còn lợi dụng để trục lợi

Last edited:
    Status
    Not open for further replies.