Private conversations
Help Users

cảnh báo cho mọi người về hành vi lừa đão của tuilaai3 ( đừng bao giờ tin ai nữa)

trinhthinh88

Vô Danh Khách
    Chào mọi người, mình lập topic này chủ yếu chia sẽ và cảnh báo mọi người về tên nhân vật tuilaai3 trong game, dù ai nói mình thế nào cũng được, nhưng mình cũng muốn tố cáo tên này, vì hành vi lừa đão, tuy là không có cách nào để chứng mình , nhưng sản phẩm mà nó đang xài đều là của mình, mình rất bức xúc.
    Sự việc là trước khi reset nhẩn vật , còn đang trong event thi đấu dành cho lv (100-114) thì acc tuilaai3 đã mượn 1 vài món đồ của tui để thi đấu, nhưng vì tin tưởng nhau, nên đã đưa cho nó, nó nói là thi xong trả lại , nào ngở nó lại bõ thi đấu, vài ngày sau vào lại thì nói là bán acc rồi, xem coi ai tin được lời nói của nó không , như thế là tui đã bị lừa, tuy là những món đó chẳng là bao nhiêu, nhưng tui rất bức xức về thái độ vầ hành vi lừa đảo như thế....
    Tui chia sẽ câu chuyện như thế cũng chẳng mong gì admin có thể giúp đỡ , chỉ mong duyệt bài cho mọi người đọc và biết để còn rút kinh nghiệm ...

Heaven Knows

Võ Lâm Chí Tôn
    Staff member
    Trịnh Thịnh, đóng vai ông thằng Bờm trong phim Thằng Bờm, sinh năm 1926 nay đúng 88 tuổi

cụ đã 88 tuổi mà vẫn còn chơi game online à cụ trinhthinh88?