Private conversations
Help Users

Cần tìm link dowload phim "Khang Hy vi hành ký "

avenir

Vang Danh Bốn Biển
    Mình đang rất nghiện phim "Khang hy vi hành" đang chiếu trên SCTV nhưng search nát google rồi cũng ko ra được cái web nào có thể coi trực tuyến hoặc là link nào download cả. Nhờ bà con cô bác ra tay giúp tìm dùm link down phim này hoặc trình vi tính cao hơn có thể tìm ra web nào chiếu đủ các tập . Chiều tới giờ vật lộn hoài mà không ra haizz. Bó tay rồi haizz

Ai tìm được link xem online đầy đủ P1 2 3 4 5 hoặc link download phim này đầy đủ mình bái làm sư phụ.
    Tìm lòi con mắt ko thấy. Web phimhd.vn dù cho down nhưng chẳng biết đường nào để có thể coi được haizz.
    P/S: Ai giúp được mình cảm ơn và xin tặng 1 boss lớn :D

Ai tìm được link xem online đầy đủ P1 2 3 4 5 hoặc link download phim này đầy đủ mình bái làm sư phụ.
    Tìm lòi con mắt ko thấy. Web phimhd.vn dù cho down nhưng chẳng biết đường nào để có thể coi được haizz.
    P/S: Ai giúp được mình cảm ơn và xin tặng 1 boss lớn :D

Goolge có đủ 4 phần, không download được thì cafe anh download cho nhé!>:). Link thì có nhưng không post lên được!

Sẵn ai có lòng hảo tâm tìm giùm trọn bộ truyền thuyết jumong 1(nhớ là phần 1 nha) trọn bộ được không ? Tìm hoài mà chỉ toàn giữa chừng hết ah,phần hay phía sau chưa coi lại được. (tuc)(tuc)(tuc)