Private conversations
Help Users

Chân dung kẻ lừa đảo gửi keylog nhờ HK xử lý

Status
    Not open for further replies.

hieulax

Vang Danh Bốn Biển
    1 ngày đẹp trời, Đao khách tà phái HoangNhatDao đang dạo bước huyền bột thì có 1 em rất xinh tươi thì gặp HuyenPhiKiem vì quá hâm mộ anh hùng đại cao thủ. Nên xin yahoo để tâm tình.

1Lsfm

1Lseo

Và sau đó bái sư nhận sư phụ :

1Lskz

1LslJ

1Lsmj

1Lsn9

1LsnV

Em bị nó lừa rồi nè. Mất cái áo cung 9xT +10 chay , set 9xT với cây cung 71mT hơi cùi . Nó cũng bảo là dơn cái hình gì về . xong of tí onl lên là mất hết lun .

Bổ sung thêm 1 member nữa mém bị luộc đồ :) vì thèng này...Anh Hk rảnh rảnh cho nó bay ra đảo hàng loạt đi anh

thằng huyenphikiem lừa đảo ghê wa'..mới gửi key log mình xong..may sao để ý ko bị lừa

Xin anh GM lấy đồ của em trong acc nó cko em. Tài sản của em chỉ có vậy mất hết chắc bỏ game quá. lấy laii5 giùm em anh GM ui!

Vừa rao bán 500@ là được anh này pm ngay... Cũng kêu lên nick chat.
    Giờ còn chơi mấy trò lừa đảo này nữa ~~"

Các bạn cẩn thận nha. Nó lấy dc acc đao tà 11x tên là VietThuy rồi đó coi chừng bị nó lừa giống tui.8-x8-x8-x8-x8-x8-x

trong game luôn có dòng chữ không click vào file lạ người lạ gửi qua Y!M để tránh bị hack mà vẫn dính =.=. hài thật.

P/S: chỉ nói những ai dính thôi, còn các cao thủ lâu dài nhìn thấy đuôi .exe chắc là đã không muốn làm gì rồi.

Phải block được mấy con to to mới sợ chứ đọc con con thì mai lại gửi tiếp thì chán ^^. a HK vào cho ra đảo cả lũ đi ... photobooket hn làm sao ấy vào cứ đơ đơ k thì còn 1 ảnh bên này nữa ... sáng sớm đã nghĩ đến đi lừa roài ...

Các bạn cẩn thận nha. Nó lấy dc acc đao tà 11x tên là VietThuy rồi đó coi chừng bị nó lừa giống tui.8-x8-x8-x8-x8-x8-x

Mail đâu, có email là phục hồi được hết, đồ khóa hết thì nó lấy bằng niềm tin

anh lax cũng rãnh ngồi đú đỡn vs em nó làm nhỏ đếch hiểu j hết thôi cũng LIKE anh 1 cái vì giúp HV trong sạch hơn ;))

giờ nạn keylog trở lại rồi à, newbie thì dễ dính chứ với lão làng HV thì mấy cái trò này chỉ là trẻ con ( trừ 1 số ngoài lệ) (ha)

Status
    Not open for further replies.