Private conversations
Help Users

Thông Báo Chúc mừng năm mới tới tất cả thành viên diễn đàn Homeviet

Herowinb

<span style="color: #FF0000;">Quân Hàm</span>
    Thay mặt BQT, mình xin chúc tất cả thành viên trong forum chúng ta một năm mới an lành và hành phúc, nhiều điều tốt đẹp hơn sẽ đến trong năm con rồng này.
    Chúc mừng năm mới.

HAPPY NEW YEAR 2012

chúc tất cả a e HKHV có 1 năm mới an khang,thịnh vượng,tràn đầy hạnh phúc

thay mặc G VLCT xin chúc BQT homeviet 1 năm mới an khang - thịnh vương,phát tài - phát lộc

Xin chúc các bác Ad các moD và toàn thể anh em HV 1 lời chúc sức khỏeThành công :D

Kính chúc BQT homeviet và toàn thể bà con hiệp khách năm mới tràn đầy vui vẻ và thành công!!!

chúc BQT homeviet và các anh em homeviet một năm mới đạt được nhiều thành công,Quà cáp bao la.Vàng bạc đầy hũ. Gia đình phát tài.Lộc đến quanh năm. An khang thịnh vượng!.HAPPY NEW YEAR :)

Thay mặt G BigBang xin gửi tới BQT HKHV cùng toàn thể anh em, bạn bè lời chúc sức khỏe, thành công và hạnh phúc.

chúc mừng năm mới toàn thể anh em homeviet chúc anh em năm mới phát tài phát lộc thành công trong công việc.
    chúc mừng năm mới!!!!!!!!!!!

Nhân dịp năm mới,chúc toàn thể ace cũng như BQT của HV 1 cái Tết an khang thịnh vượng,vạn sự như ý,phát tài phát lộc.\m/

Happy New Year! chúc mọi người có 1 cái Tết an lành,tràn ngập niềm vui và hạnh phúc bên gia đình,người thân.:)

Thay mặt BQT, mình xin chúc tất cả thành viên trong forum chúng ta một năm mới an lành và hành phúc, nhiều điều tốt đẹp hơn sẽ đến trong năm con rồng này.
    Chúc mừng năm mới.

Cảm ơn vì lời chúc. mà không có lì xì hả đại ka ?

hôm nay mung 4 rồi mà trong túi còn đúng 100k , nghèo vãi :-S