Private conversations
Help Users

Chúc mừng sinh nhật Bé Nhung (Nhung86)

hieulax

Vang Danh Bốn Biển
    Nhân ngày trọng đại hôm nay. Anh thay mặt các bô lão, hội trai đẹp si tình xin gửi tới em những lời chúc tốt đẹp nhất trong ngày vui trọng đại của mình (hun) . Chúc em ăn nhanh , chóng nhớn (hun).

Và thay mặt người lính từ hải đảo trường sa đã nhờ anh gửi lời chúc sinh nhật vui vẻ (Prochien07)

Quà của anh

Xe%20%C4%91%E1%BA%A1p%203%20ba%CC%81nh%20cho%20b%C3%A9%20g%C3%A1i%20Radio%20Flyer%20Girls-babylovevn-1(1).jpg

Quà của Prochien07

Xe%20dap%203%20banh%20Radio%20Flyer%20Girls%20cho%20be%20gai%20(%206).jpg

(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)(hun)

Chúc em sinh nhật vui vẻ , tuổi 18 bước vào đời thành công trên con đường tương lai , đạt được mọi ước mơ , thi đậu với thành tích cao vào trường đại học mà em muốn . Sẵn chúc em và gia đình năm mới vui vẻ , hạnh phúc , vạn sự như ý triệu sự như mơ nhé .

hép pi pớt đê ,thêm tuổi mới ,thêm niềm vui ,h.p mới nhưng không theo xe hoa mơí =]] . . . luôn thành công trong học tập và đạt được những gì mình mơ ước nha e :))

Chúc Nhông đít đỏ có 1 sinh nhật vui vẻ bên gia đình và bạn bè nhá , mau mau đậu dh và rớt tốt nghiệp ( đùa thôi ) (luatinh)
    18t lấy ck dc rồi đó (hun) có beep phú đang chờ đợi e kìa (luatinh)

những gì anh tặng em đã ở trên fb rồi :x chúc em sn vui vẻ lần nữa (luatinh)

Cảm ơn tất cả mọi người đã nhớ đến sinh nhật mình và cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của mọi người.

Hì dạo này k có t/g lên đây dạo mát. Thông tin có hơi chút chậm trễ.
    Chúc mừng sn nhé bé gái(kiss). Hay ăn chóng nhớn :D