Private conversations
Help Users

Chatbox đã thay đổi tôi như thế nào

Dolce

Vô Danh Khách
    Hỡi ơi:

cái thứ đó, bố ai biết duyên hay nợ
    sắc tức thị không, còn tục còn khắm

từ ngày vào chat, không khi nào bớt nghĩ
    nhớ tục bật dậy, lên net xạo l.ìn

Nhớ tao xưa:

viết đúng chính tả
    khè lửa gamevn, giặc són đái trong quần

home bóp mũi thiên hạ, thả đ.ịt bay mấy ổ
    chưa có chatbox, bài viết stick đầy

Thật là:

tài cao thiên hạ, cứ ngỡ là Thánh

Ai ngờ:

thần thông chưa đủ
    ngày giặc tục kéo tới, tao bị lôi đi ...

nào phim heo, ảnh nóng
    vú, xu chiêng, mông mẩy và l.ìn

... đ.éo thấy ngày về

Thôi thôi:

đành bật dậy nữa đêm
    log chat nói tục

bậy lắm đừng xem

Từ ngày tôi tham gia chatbox đã biết chửi thề, mắng mỏ kẻ trên người dưới, gọi Dolce là đ.ĩ , gọi Phú là Phú dâm loạn. Lỡ kick link thì bạn bè và người thân kêu là mày chat sex hả? Biết sử dụng những từ trước đây ko biết như : cc, fuc.k , d.m , cmnr... Và tôi nhận ra rằng hầu hết các bạn của tôi đều như thế. Những tâm hồn trong sáng đã bị đầu độc, những anh hùng bàn phím xuất hiện như lá mùa xuân. Chatbox quả là lợi hại, Dol dâm quả là lợi hại.....

mình không nói sâu xa chỉ tóm tắt nhanh gọn : Từ hồi nói chuyện với anh DOLCE thì con ma dâm trong cơ thể mình đã thức giấc . DOLCE chuyên gia tuyên truyền tư tưởng cuồng dâm , nên loại bỏ khỏi đời sống HKHV

mình không nói sâu xa chỉ tóm tắt nhanh gọn : Từ hồi nói chuyện với anh DOLCE thì con ma dâm trong cơ thể mình đã thức giấc . DOLCE chuyên gia tuyên truyền tư tưởng cuồng dâm , nên loại bỏ khỏi đời sống HKHV

vote. nếu ko loại bỏ sẽ ko biết bao nhiêu người bị đầu độc nữa (he)

Ngay cả e khi trở lại CB rất ngây thơ ,hồn nhiên ,trong sáng mà h đây e đã hư và dâm loạn rồi haizz

Ngay từ đầu mềnh đã ko có khái niệm về mấy cái này . Và bắt đầu từ đây .... mềnh .... đã lao vào 1 cuộc chiến đen tối (sad)(sad)(sad)

Trước khi mình tham gia Chatbox
    Mình là thằng con trai nhát hít vs những hình ảnh hở hang này nọ, lâu lâu cũng có tìm kiếm để xem và lúc xem thì Tim đập thình thịch người thì nóng nóng, tay thì lạnh lạnh rung rung, mặc dù mình cũng không xa lạ gì mấy cái hình ảnh ấy.

Sau khi mình tham gia Chatbox
    Mình đã trở thành thằng con trai không còn ngại ngùng hay sợ khi xem mấy tấm hình sex và cái cảm giác Tim đậm nhanh, tay rung rung thì biến mất hết rồi.. Hiện giờ thì vẩn thỉnh thoảng chỉ biết xem đi xem lại vậy thôi chứ thật ra thì Không Cảm Xúc nữa rồi (khoc)

Anh Dolce trả lại cảm xúc trước kia cho em đi.................................(khoc)(khoc)(khoc)(khoc)(khoc)