Private conversations
Help Users

chu acc moi Anie

ThuHuyen

Vô Danh Khách
    Tôi là chủ acc mới Anie .mọi ân oán xin mọi ng bỏ wa gium.ai fam vh của mình cho mình xin lại dk ko?
    xin chân thành cảm ơn mọi ng!

Tôi là chủ acc mới Anie .mọi ân oán xin mọi ng bỏ wa gium.ai fam vh của mình cho mình xin lại dk ko?
    Nghe đồn bạn là ThuHuyen của Bisexual ?

Mối thù với chũ cũ. Nay đã là chủ mới, cũng mong là mọi người hóa giải ân oán riêng tư, cùng nhau xây dựng mái nhà chung nào.

P/S : Xưa này thấy đã bị farm hornor thì hình như khó có thể được trả lại

uh

uh.toi la ThuHuyen acc nu đàn tà nay chuyển sang thương nữ 9 là Anie.hồi là G Bisexual.nhug jo đã out G roi.

Bạn là chủ acc mới của acc Anie ah` vậy xin hỏi bạn topic mua bán đâu cho mình xin cái link. Còn chuyện farm honor thì mình xin nói điều này honor mà bạn đang có hết 35k là của con kiếm mình zZDarkNighZz ở G ThienDiaHoi và 15k của con đao( acc clone của mình) . Vậy nên số honor đó thay vì bạn trả mình thì để cho thằng Red nó lấy chứ đừng ở đó mà xin lại. Đó là ý kiến của mình ai k thix thì xin đừng ném đá em. :)

minh gd

minh gd wa car dt nên ko co link để bạn xem.mình là chủ acc mới này có ae G AEQT chug kiên.và toàn thể sv.nếu tôi là chủ cũ th ì tôi có j dể giấu giếm ca?

Ý mình là thù oán có thể bỏ wa còn honor củ bạn đang có như của thiên trả địa bạn ơi k đòi đc đâu :)):))

Giết ... giết sạch ... giết hết ... cả chủ cũ lẫn mới ... ko chừa 1 ai

thù oan bỏ wa dk thì ok.vậy ko có trở ngại j nưa?còn hn có lòng hảo tâm thì xin lại chút ít dk bao nhiêu hay bấy nhiệu.thank

ThuHuyen à mua acc Anie à mới đây hay lâu chưa dậy e a là quách nè có vô G lại thì pm a nha (kiss)

e mua acc này lâu lắm rùi a thấy e đăng 4rum ngay thag là biết rùi đấy.e chưa biết về a nhìu nhưng củng cảm ơn thành ý của a.e ở bên này tốt lắm a!chắc e ở bên này thôi a.thank lòng thành của a vẫn nhớ đến e!

e mua acc này lâu lắm rùi a thấy e đăng 4rum ngay thag là biết rùi đấy.e chưa biết về a nhìu nhưng củng cảm ơn thành ý của a.e ở bên này tốt lắm a!chắc e ở bên này thôi a.thank lòng thành của a vẫn nhớ đến e!

hun 1 người 1 cái là huề lại ah'
    (suong)(suong)