Private conversations
Help Users

Craft đồ (HKUS)

shadow

Hành Hiệp Giang Hồ
    Trước giờ HKUS có 1 chức năng là Craft đồ hay trang bị mà chúng ta ko biết xài ,hôm nay đi lang thang bỗng tìm được cái này,anh em nào chơi HKUS nghịch giùm xem chức năng này ra sao ha :D !
    Craft vk: vào chợ tìm NPC giống DKT chọn cái học nghề craft( yêu cầu phải thăng chức 2 trở lên)
    Học xong bạn có thể chế ra vk 900k-5m, để craft phải có nguyên liệu
    VD chế vk 5m nguyên liệu gồm :
    Soft Iron (240 cục): muốn có thì phải phân giải vũ khí tc 2 cái 900k dc 9 cục, 3m dc 37 cục, 1m4 hình như là 19 cục còn 5m chẳng ai điên mà đi phân giải. Lưu ý chỉ có học craft mới phân giải đc, nhấn ctrl +M rồi chọn produce vứt vk vào ok thế là xong
    Linen Deco (1): cái này thì phải nhờ ai học craft trang bị phân giải trang bị ra rồi dùng nó craft thành Linen Deco hoặc mua
    Soft Iron Crystal (1):lấy vk thăng chức 2 op full rồi ch từ 4 trở lên đem phân giải hoặc ch típ nếu xịt cũng ra
    Blue Orb (1): đánh quái từ 35-59 đều có khả năng rơi ra
    Leather (1): Đánh quái là con thú từ lvl 1- 79 đều ra. Lưu ý quái phải là thú mới rơi ra
    Amplification pill 2nd(10): Nhờ ai học craft thuốc chế ra hoặc mua 10-15k 1 cái 10 cái có 150k thôi
    Nếu có đủ các thứ trên bạn có thể craft ra 1 cây vk 5m tùy ý( là vk 9 hay tà của char nào cũng dc hết ko cần biết bạn là 9 hay tà )
    Craft trang bị: Đến gặp NPC bán cảm xúc.Cái này mình ko học nên ko rõ chỉ bít sơ qua. Nguyên liệu chính là cái Linen có đc sau khi phân giải trang bị từ 4x trở lên. Riêng cái craft armor (giáp) ko thấy ghi yêu cầu nguyên liệu gì và cũng không craft ra đc.
    Nguồn gamevn.com

bít lâu oi vào chợ mà mua 100k cho mỗi nghề nhung hok bít có gold mà làm hay hok thui

cái này h mới dc biết , ước ji hkvn cũng dc như thế nhỉ :D

Tui thấy chế tạo toàn ra đồ bèo không chứ ít khi nào ra đố pro , thui mót tiền đi mua cho chắc:-h