Private conversations
Help Users

Cuộc Hỗn Chiến Giưa các Guid, Kô Phải PK !!

EvjlXinhDep

Chinh Chiến Tứ Phương
    Bằng tất cả vốn hiểu biết, các mem, các Guid đã và đang dùng các thủ thuật để hạ dối phương.

Đại Phu Buffma bằng tuyệt chiêu Dèt 5% thần chưởng :))

ví dụ tôi bị 1 kẻ đanh 50 60 máu chạy vào bên trong không hiểu sao Die ( mặc set 7x full 15 +8 ).

Cung thủ bắn skill 80 3k5 . mẹ ơi kiếm pro đanh mới có 1k máu vậy mà chơi luôn 3k5

các bạn ai có hình xin mời póst và thảo luận tại đay

---- Tiếp Tục nào ----

Va

Bằng tất cả vốn hiểu biết, các mem, các Guid đã và đang dùng các thủ thuật để hạ dối phương.

Đại Phu Buffma bằng tuyệt chiêu Dèt 5% thần chưởng :))

ví dụ tôi bị 1 kẻ đanh 50 60 máu chạy vào bên trong không hiểu sao Die ( mặc set 7x full 15 +8 ).

Cung thủ bắn skill 80 3k5 . mẹ ơi kiếm pro đanh mới có 1k máu vậy mà chơi luôn 3k5

các bạn ai có hình xin mời póst và thảo luận tại đay

đúng lá nhà báo co khác tiên thể vil thử bình luận về onejit trên cương vị nhà báo ko thiên vị nha

aó choàng gì đẹp thế , mình cũng vậy thấy nó đánh có 500 máu ma không hiểu sao lại die

OneHit cũng có vài người wá pro , nhưng hôm nay ...................

hic tưởng thế nào hoá ra pk ở NMH là như vậy
    địa điểm : chật hẹp lại có rất nhiều bang tham gia +hack speed tốc độ kinh người muôn chỉ vào bang onhit chỉ sợ chỉ nhầm vào bang khác
    chiên thuật onhit goi j toàn bang dứng chật đường ai vưa ra là tất cả xông vào môt cao thủ đến đâu cung chết vì nhung em lv thấp
    em chỉ nói trên nhưng gì chứng kiến có gì không phải mong onhit dừng vì thế mà chém em nha

@-)làm Phóng Viên chạy lên đó là bị bem chết Pecukhoai đâu dám pem cả phóng viên đài TH à

hic tưởng thế nào hoá ra pk ở NMH là như vậy
    địa điểm : chật hẹp lại có rất nhiều bang tham gia +hack speed tốc độ kinh người muôn chỉ vào bang onhit chỉ sợ chỉ nhầm vào bang khác
    chiên thuật onhit goi j toàn bang dứng chật đường ai vưa ra là tất cả xông vào môt cao thủ đến đâu cung chết vì nhung em lv thấp
    em chỉ nói trên nhưng gì chứng kiến có gì không phải mong onhit dừng vì thế mà chém em nha

bạn bị đánh chết cũng không nên ôm hận - pk giao hữu thôi - chuyện cả G đánh 1 người cũng là thường mà - ra đó thấy không phải G mình là kill thôi 8-x

o là la' pk giao hữu thôi mà ^_^ ai thắng cũng dc miễn là a e HV dc vui vẻ :eek:3
    còn phóng viên Vil thì bó tay cuối giờ nhào vào đánh lun her her :O)

o là la' pk giao hữu thôi mà ^_^ ai thắng cũng dc miễn là a e HV dc vui vẻ :eek:3

Đồng ý , war hôm nay rất vui , Onehit 1 chọi 10 cũng rất khí thế .

Chắc phóng viên coi PK thèm quá nhào zô cho đỡ ghiền thôi mà :D

bạn bị đánh chết cũng không nên ôm hận - pk giao hữu thôi - chuyện cả G đánh 1 người cũng là thường mà - ra đó thấy không phải G mình là kill thôi 8-x

hic em thì ôn hận làm gì em chỉ sao onhit thach cả sẻver ma chon đia điểm pk lý tưởng ghe
    em lv cũng cùi lăm moi có 80 thui

Chắc phóng viên coi PK thèm quá nhào zô cho đỡ ghiền thôi mà

Vil đã nói VIl là phóng viên nhưng bên GiaLai toàn đánh Vil bực không chịu được.

Đã quay VIdeo clip nhưng tới 2GB lận không pót lên được

Nói chug là war kiểu loạn xạ thì biết nói là ai win đc. Lúc thì bang này đông hơn, lúc thì bang kia đông hơn. Nhưg nói chung là khá ấn tg. về ChiếnThần. Lúc cuối có tổ chức khá ổn. :D

Vil đã nói VIl là phóng viên nhưng bên GiaLai toàn đánh Vil bực không chịu được.

Đã quay VIdeo clip nhưng tới 2GB lận không pót lên được

Vậy Vjl tạo con mới đi , nhưng lần này đừng thăng chức là được rồi .

Vậy Vjl tạo con mới đi , nhưng lần này đừng thăng chức là được rồi .

sao phảt tạo, không lẽ vì mấy tên vô học mà ta phải né tránh ( xin lỗi nhưng phải nói thế với 1 số ngưoif ) cần thì ta PK lại luôn sao phải sợ. TUy nhiên nhìn vapf ảnh trên thì không thể

CUng thủ đánh 3k5 ++ mọi người ai ai cũng hỏi vil có phải đó là thienlinhtinhyeu không :))

Mong anh HK xem thế nào chứ thế kia thì ai lại CUNG THỦ

sao phảt tạo, không lẽ vì mấy tên vô học mà ta phải né tránh ( xin lỗi nhưng phải nói thế với 1 số ngưoif ) cần thì ta PK lại luôn sao phải sợ. TUy nhiên nhìn vapf ảnh trên thì không thể

CUng thủ đánh 3k5 ++ mọi người ai ai cũng hỏi vil có phải đó là thienlinhtinhyeu không :))

bên sv cũ Evjl có post 1 bài về chuyện kẹp kill nhưng dame không ra từ từ mà ra thẳng 1 phát = những kill kẹp cộng lại mừ.Tui nhớ không lầm tấm hình đó bạn chụp dame lên tới 5k7.Vậy thì còn thắc mắc gì về chuyện cung thủ 8x nữa ;)) =))
    Bạn đã trả lời chính bạn trong quá khứ rồi đó

Ai đổ oan cho te vậy trời , te cũng chơi cung nhưng mới 6x lấy đâu ra con 8x ngon lành vậy , tên nhân vật là CungThanvnn chưa vô bang phái nào hết , tính vô nmh chụp vài tấm hình kỷ niệm mà vừa ló đầu thì G Onehit chém tơi tả hơn 20 lần , mấy lần sau rút kinh nghiệm vừa vô cửa NMH thì lui lại mấy bước để tránh chết ỉu , nhưng OneHit vẫn chạy ra đưa về thành tuốt , có chụp được vài tấm hình chứng minh rõ ràng , ai muốn xem te post lên cho xem .

thằng cung kia là cung 7x hack skill nếu không làm sao mà nó bán 1 char thương 8x 3k1 máu lúc đó mình mới lên chưa kịp chup ảnh