Private conversations
Help Users

Event Lôi Đài Tranh Bá- Đón Tết Nguyên Đán Nhâm Thìn ^^

prochien07

Chinh Phục Võ Lâm

Ra đường thấy không khí tràn ngập mùi Tết
    Thiết nghĩ sv cũng cần có cái gì đó cho sôi động + nhộn nhịp nên quyết định
    Tổ chức Event Lôi Đài Tranh Bá danhf cho gói lv 59 trở xuống...
    Event này dành cho tất cả những mem lâu năm và mem mới ^^.Miễn là lv 59 trở xuống là đc..:)
    Mong đc sự ủng hộ nhiệt tình của toàn thể mọi người...
    Đây chỉ là topic đầu tiên mang tính chất thăm dò ý kiến của anh em trước xem thế nào.Và nếu đc ủng hộ thì mình sẽ lập 1 topic để đăng kí ^_^
    Khác với Event LDTB trước đây.Vì chỉ dành cho các bác lv cao nên các bé lv 35 đến 114 chưa đc tham gia.Và cũng thông qua Event LDTB lần gần đây nhất thì gặp quá nhiều sự cố khiến cho Event phải bỏ dở..:(Vì càng lv cao thì càng phức tạp
    Mà từ trước đến giờ sv chưa thấy các bé lv 59 trở xuống đi TLC hay Lôi Đài Tranh Bá đc.Chưa bao giờ biết mùi khi cùng nhau pk ở lv 59<< ^^
    Mang tính chất vui xuân có thưởng nên Chiến mong mọi người sẽ ủng hộ.
    Còn về cơ cấu giải thưởng..
    Mọi người cũng biết đấy ..Trong game tuy Chiến chẳng pro hay vip gì...nhưng lòng yêu game là trên cả...Thậm chí..Có thể bán những thứ còn lại trên người + trong kho + nạp thêm @ để làm giải thưởng cho các bạn...
    Mình xin nói luôn Giải thưởng ( mức đầu tiên có thể )
    Giải nhất : 10k@ +...
    Giải Nhì : 5k@+...
    Giải Ba : 3k@+...
    Giãi - giải khuyến khích..:....
    Khả năng hiện tại của Chiến là ở mức đó..Và có thể sẽ là hơn
    Event chỉ mang tính chất " VUI XUÂN CÓ THƯỞNG" nên mọi người đừng chê ít ^_^
    1 lần nữa mong mọi người đọc và ủng hộ
    Notice : ko spam loãng hay xoáy nhau ở đây nhé :)
    Thân

59 trở xuống thì chỉ mới TC lần 2 chứ mấy,kiểu này cầm đồ event phang nhau thôi :| mà cũng được, lâu lâu đổi ko khí chút :)) chắc làm 1 acc tham gia cho xôm tụ >:)

giải khuyến khích..:.... 1 :-* của Chiến đẹp zai thì mới anh em mới xung ! \m/