Private conversations
Help Users

Fix lỗi giúp em a HV ơi !

bischu

Vô Danh Khách
    em trả nhiệm vụ nâng cấp vũ khí lv110 char HBQ mà không được !
    Q yêu cầu là 2 huyết thủ em đeo 3 cái ! vũ khí cũng +5 nhưng trả Q thì k đc
    em hủy Q xog nhận thì bấm xác nhận nó di chuyển màn hình 1 tý xog lại như ban đầu không nhận được !
    Tên nhân vật là : Minnnnn ( 5 chử n )
    tks a nhiều

Vừa up 110 cái là làm Q thăng cấp cho đao 100 lên 110 luôn đúng không? Nóng vội quá, lần sau up hẳn 111,112 rồi hãy thăng cấp đao. Đặt đao (cường hóa 7,8 hoặc cao hơn vào) với 2 Huyết chủ thiên niên bảo trong hành trang rồi làm nv, không được thì relog rồi làm lại chứ đừng hủy Q để nhận lại.

tại e đang ăn hòn tâm đơn ! em tính làm nhanh nhất để còn train, không ngờ nó bị vậy luôn :(

Vừa up 110 cái là làm Q thăng cấp cho đao 100 lên 110 luôn đúng không? Nóng vội quá, lần sau up hẳn 111,112 rồi hãy thăng cấp đao. Đặt đao (cường hóa 7,8 hoặc cao hơn vào) với 2 Huyết chủ thiên niên bảo trong hành trang rồi làm nv, không được thì relog rồi làm lại chứ đừng hủy Q để nhận lại.

Không cần đâu, trước vẫn làm q up đao khi đạt lv ok, nhưng ko hiểu sao dạo này 1 số char HBQ không up đao dc. chắc bị bug gì đó. Thêm nữa, admin đã up sv 14x fix đồ võ huân không biết có bị ảnh hường gì không?

p/s: Anh Heaven đi qua, fix giúp cái hình đao tà: hình đao 125mT và 133mT bị đảo ngược cho nhau nhé. Tên trang bị thì ok!

p/s: Anh Heaven đi qua, fix giúp cái hình đao tà: hình đao 125mT và 133mT bị đảo ngược cho nhau nhé. Tên trang bị thì ok!

Đao đúng rồi fix gì, ngày xưa server 3.1 đến 7.0 cái đao đấy mới bị lỗi đảo ngược.

Đao đúng rồi fix gì, ngày xưa server 3.1 đến 7.0 cái đao đấy mới bị lỗi đảo ngược.

ủa vậy à, coi hình thử 2 cây đao giúp, hình như vậy có đúng ko, tên thì đúng, nhug tui thấy hình sai @@