Private conversations
Help Users

Gủi MOD và GM

Status
    Not open for further replies.

dongta

Vô Danh Khách
    Bin_ManU's Avatar Bin_ManU Bin_ManU is offline
    Moderator

Gửi tin nhắn qua Skype™ tới Bin_ManU
    Thanks
    41
    Chào bạn !
    Game không cho phép phần mềm thứ 2 nào can thiệp. Ngoài SK1, auto click ra.
    Sever mới open nên cần xử lý để người khác rút kinh nghiệm.
    Bây giờ chưa phải là muộn để bạn bắt đầu lại.
    Thân!

Em có 2 thắc măt nhờ mod giải thích dùm
    1. Em không hề dùng phần mềm thứ 3 để can thiệp vào game
    2. MOD và GM không có 1 cai toppic nào về việc quy định xử phạt mà giơ lại bank ac e. thữ hỏi xem có công bằng hay không
    trên diễn đàn chưa có cai quy định nào change kill bị bank vậy hỏi GM căn cứ vào đâu ạ.
    Mong MOD và GM trã lời dùm thôi. e xin hết

từ đó tới giờ chơi các sv pri VN hầu hết change skill đều bị xử , trừ thằng dzo do nó cần khách hàng =))

nhưng it ra cũng có cai toppic quy định chứ. VD như cos AE mới chơi pri VN lần đầu thì sao biết được

nhưng it ra cũng có cai toppic quy định chứ. VD như cos AE mới chơi pri VN lần đầu thì sao biết được
    change skill là gian lận là cái xấu xa , chuẩn mực chung của xã hội là bài trừ xấu xa, và những người bình thường ai cũng hiểu làm điều xấu sẽ ko được chấp nhận và bị trừng phạt. Nếu bạn ko hiểu điều đơn giản đó thì hãy đến sao hỏa sống một mình hoặc hãy như hitle để thống trị thế giới. Áp đặt thế giới theo chuẩn mực của riêng mình

Gửi bạn,

Ý kiến của bạn là đúng, mình công nhận nó, change skill không phải là dùng phần mềm thứ 3. Cũng không gây hại đến game và ảnh hưởng đến người khác.

Nhưng, nó gây hại đến bản chất vốn có rất quen thuộc của game HKGH, cái thâm tuý của từng class trong game. Bạn thử nghĩ xem nếu trong hoàn cảnh bạn, mình change skill, mình cùng class, cùng nv, cùng đồ, nhưng pk với bạn, cũng cùng skill đó. Danh nhanh hơn bạn, bạn sẽ nghĩ gì?

Server mới mở, vì vậy cần phải chơi sạch, nếu các bạn muốn admin tôn trọng bạn, fix lỗi cho các bạn, thì các bạn trước hết phải biết tôn trọng người xung quanh và tôn trong admin. Đó mới là cách cư xử đúng mực.

Đừng vì 1.5 lần nhanh hơn ng khác mà mất uổng công 15 ngày train acc để rồi bị block.

1 con sâu làm rầu nồi canh, comment này không phải cho riêng bạn mà cho tất cả những bạn đang change skill hoặc có hành động hack với game. Hãy vì server và cộng động game chứ đừng vì mình.

Thân,
    Support team.

change skill là cheat.
    ko có game nào quy định là cheat sẽ dc bỏ qua cả.
    Bạn dám cheat thì phải dám chịu hậu quả.
    Bạn cheat để có lợi cho bạn vậy có công bằng cho những người ko cheat ko, ko xử lí bạn thế các trường hợp sau bọn này cũng phải thả à?

change skill là gian lận là cái xấu xa , chuẩn mực chung của xã hội là bài trừ xấu xa, và những người bình thường ai cũng hiểu làm điều xấu sẽ ko được chấp nhận và bị trừng phạt. Nếu bạn ko hiểu điều đơn giản đó thì hãy đến sao hỏa sống một mình hoặc hãy như hitle để thống trị thế giới. Áp đặt thế giới theo chuẩn mực của riêng mình
    Theo mình nghĩ xấu hay k thì GM cũng nên làm cái quy định. Như trong cuộc sống cũng phải có luật và phạm luật thì bị phạt. Còn GM thấy nó xấu cái bane luôn thì đó mới là giống hitle

Theo mình nghĩ xấu hay k thì GM cũng nên làm cái quy định. Như trong cuộc sống cũng phải có luật và phạm luật thì bị phạt. Còn GM thấy nó xấu cái bane luôn thì đó mới là giống hitle

Có bao giờ bạn chơi game mà admin bảo sv cho hack cheat thoải mái. Và những cái xấu bao giờ cũng sẽ bị loại trừ, bản thân ai cũng biết điều đó. Hack Cheat là do chúng ta, phải có qui định nữa sao. Những cái gì lquan đến thay đổi cấu kết game thì đềuđaã sai Quy định cả. Và ai trước khi chơi game cũng phải tặc lưỡi cân nhắc, nếu xác định hack cheat thì chọn nhầm sv rồi. Topic close tại đây.

SV mới mở, có lẽ Admin còn bận bịu với việc fix lỗi các thứ nên quên mất việc cập nhật nội quy. Cám ơn bạn đã nhắc nhở, thiết nghĩ khi sv đi vão quỹ đạo thì sẽ có topic công bố nội quy thôi.

À mà bạn đã change skill, tức là cũng đã có tìm hiểu về nó, hay nói cách khác là bạn đủ nhận thực để biết được đó là hành động gian lận. Một đi đã làm thì bạn phải nghĩ đến hậu quả, và chuẩn bị sẵn tinh thần khi cái hậu quả nó xảy ra chứ nhỉ. Đừng lấy việc thiếu sót của Admin ra để ngụy biện cho trò gian lận của bạn.

Sự sơ suất quên post nội quy của Admin có thể được một vài gamer thông cảm, nhưng chắc chắn 100% việc gian lận của bạn sẽ không có ai đồng tình đâu :)

Status
    Not open for further replies.