Private conversations
Help Users

gửi a HK và toàn thể ae hv

Status
    Not open for further replies.

theendboy2011

Hành Hiệp Giang Hồ
    Gửi anh HK !
    Khi sv mới update lên 8.5 còn nhiều lỗi, em có hơi nóng và bức xúc vì bị dis liên tục. Em ko biết lí do vì sao mà sv lag kinh khủng. Không kiềm chế đc cảm xúc của mình nên em đã chia sẻ với anh em trong Guild cho đỡ bực tức vì tình trạng lag trong game. Em ko biết chat kênh Guild mà a cũng có thể biết đc vì em nghĩ đó là góc riêng tư của mỗi thành viên trong G. Em rất xin lỗi khi đã nói ra câu đó để vô tình xúc phạm a và BQT. Em lập topic này với mong muốn anh thông cảm cho tính nóng giận có chút bồng bột của em và cho em đc tiếp tục bước đi với niềm đam mê của mình. Mong anh giảm án cho zTom để em được tiếp tục đồng hành cùng anh em. Một lần nữa rất xin lỗi anh vì câu nói đó

hieulax

Vang Danh Bốn Biển
    chat ingame cũng giống như SB 4 room, có lưu lại toàn bộ trên data base. HK cũng làm việc ngày đêm mệt mỏi cũng mong sớm ra bản game tốt nhất cho mọi người, nên nhìn thấy như vậy cũng bực mình.

Dù sao cũng mong HK ân xá, vì trong lúc bực dọc khó kiềm chế,

ToYoTa

Vô Danh Khách
    thiện tai thiện tai ...! anh HK thấy đường về cực lạc còn xa...! sợ nhà người còn gặp nhiều gian chuân ..! lên anh HK phổ độ giúp ngươi về nơi cực lạc nhanh hơn ý mà :chemgio:
    mong anh HK giảm án cho bạn ...! nhiều khi nóng qua cũng văng mấy câu bla bla

imported_Nakyo

Giang Hồ Hào Kiệt
    chat ingame cũng giống như SB 4 room, có lưu lại toàn bộ trên data base. HK cũng làm việc ngày đêm mệt mỏi cũng mong sớm ra bản game tốt nhất cho mọi người, nên nhìn thấy như vậy cũng bực mình.

Dù sao cũng mong HK ân xá, vì trong lúc bực dọc khó kiềm chế,

Hai mồi lửa gặp nhau cháy phừng phừng rùi :( A HK cho nó 1 cơ hội đi ạ

ngoc hai

Vô Danh Khách
    anh hieulax em vd nghe anh cho thang ban muon acc thu di no di kill auto rui anh noi sao khong nhu em sao

Status
    Not open for further replies.