Private conversations
Help Users

Gửi những ai chưa biết xài Sandboxie(chương trình log 2 acc)

Minx

Sơ Nhập Giang Hồ
    Đầu tiên chúng ta sẽ dơn Sandboxie từ đây : http://www.sandboxie.com/SandboxieInstall.exe
    Down về chúng ta sẽ run next cho đến hết
    Nó sẽ hiện ra bảng này ta sẽ tắt hết
    [/IMG]
    và làm típ như các hình
    [/IMG]

Và đây là kết quả

Lưu í lần đầu mình chọn dektop rồi login thì nó sẻ bị dis lần đầu và làm như vậy lần nữa thì sẽ ra bảng login . Lưu í cần nhất tốt nhất chúng ta sẻ cài sandboxie khi không chạy bất cứ chương trình gì , nếu có chạy thì lúc mình cài nó sẽ hiện ra cái bảng mình kêu close sẽ lâu hơn. Chúc các bạn thành công

1 cách chạy game nhanh sau khi cài sandboxie là click chuột phải vào biểu tựong game-->send to-->sandboxie là xong ^O^

từ khi xài cái này cảm tưởng máy lỗi loạn cả lên
    máy tương đối là khoẻ mà treo 2 nick thì 1 nick luôn có xu hướng " đơ", đứng hình... lại phải tắt = tast manager
    đồng chí nào bị giống mình ko?

Sandboxi chạy game trên một phân vùng "trung gian" riêng biệt do đó cấu hình máy yếu thì sẽ không chịu nổi nó đâu

máy mình không phải là yếu mà cái sanboxie nó lởm... rất nhiều người cũng bị tình trạng tương tự
    wokf nặng không hề thua kém gì hiệp khách(có thể là hơn) ... máy mình cắm 7 acc chạy vẫn ro ro...

xem lại đi
    Máy mình chạy một win ảo để chơi sever yulgang nước ngoài
    windows chính thì bật 2 acc bằng sandboxi ... Chẳng có vấn đề gì xảy ra cả , trơn tru

Có thể là ram không đủ mình chỉ nghĩ thế tại mọi lần mình cũng chạy 2 acc thì ram max

Sanboxied load cấu hình run vào memory cho nên khi chạy sẽ tốn bộ nhớ nhiều, cho nên đã chơi thì đập lên max RAm đi

chơi net sài cái này ok nhưng vài lần dis là vô không được nữa xoá cũng không xong :))

cho hõi tí . khi log acc thứ 2 bằng sandboxie thì nó hiện lên cái bãng game chay update xong rùi ko thấy hiện lên phần bãng đăng nhập ID và Pass để log game vậy . ở cữa sỗ win thì vẫn thấy có 2 biễu tượng hkhv . chỉ dùm e cách khắc phục lỗi này cái . thks

cho hõi tí . khi log acc thứ 2 bằng sandboxie thì nó hiện lên cái bãng game chay update xong rùi ko thấy hiện lên phần bãng đăng nhập ID và Pass để log game vậy . ở cữa sỗ win thì vẫn thấy có 2 biễu tượng hkhv . chỉ dùm e cách khắc phục lỗi này cái . thks

Lỗi này mình vừa gặp phải, bạn chọn chuột phải vào sandboxie ở dưới taskbar chọn Terminate All programe, xong exit nó luôn rồi vào lại vài lần, nhớ khi vào thì ẩn cái HKHV chạy bt xuống taskbar, đừng để nó ở Desktop, làm vài lần là vào đc !!!

Lỗi này mình vừa gặp phải, bạn chọn chuột phải vào sandboxie ở dưới taskbar chọn Terminate All programe, xong exit nó luôn rồi vào lại vài lần, nhớ khi vào thì ẩn cái HKHV chạy bt xuống taskbar, đừng để nó ở Desktop, làm vài lần là vào đc !!!
    Mình làm cả buổi chiều,làm riết đầu óc quay cuồng nhưng vẫn không được.Nghe 1 người bạn nói phải vào sanboxie xóa các thông tin về HK và mình đã vào thư mục sanboxie tìm ra được phần chứa HK trong sanbox xóa sạch.Thoát ra log HK thì nó không cho vào game luôn.Bắt buộc phải cài lại game,cài game thì vào sanboxie lại được nhưng sau khi restar máy thì lại tiếp tục như trên.H` mình phải toàn xài đồ ST đi train và không thể train thêm 1 char nào khác hay giao dịch lấy đồ từ các acc chứa item khác.Các bạn có thể hướng dẫn mình cách khắc phục tình trạng này không?

Mình làm cả buổi chiều,làm riết đầu óc quay cuồng nhưng vẫn không được.Nghe 1 người bạn nói phải vào sanboxie xóa các thông tin về HK và mình đã vào thư mục sanboxie tìm ra được phần chứa HK trong sanbox xóa sạch.Thoát ra log HK thì nó không cho vào game luôn.Bắt buộc phải cài lại game,cài game thì vào sanboxie lại được nhưng sau khi restar máy thì lại tiếp tục như trên.H` mình phải toàn xài đồ ST đi train và không thể train thêm 1 char nào khác hay giao dịch lấy đồ từ các acc chứa item khác.Các bạn có thể hướng dẫn mình cách khắc phục tình trạng này không?

it nhất cũng phải post 1 tấm hình lên để xem bệnh là gì chứ nói như thế khác nào thầy bói xem voi =,=

thông cảm dùm mình ko biết boss hình thì cứ đoán đại đi,cái nào minh cũng sẽ làm thử

mấy anh cho em hỏi tý; em dùng win xp sp3 , khi cài sandboxie thì ngon lành, nhưng khi làm theo những j mọi người hướng dẫn thì không thấy hiện lên cái quái jj cả, im re luôn..tại sao lại như thế, lẽ ra nó phải ra bảng này bảng nọ, chứ đằng này....im thin thít ak, anh nào biết chỉ dùm với!!