Private conversations
Help Users

G vlct xem lại thằng này

vincisbench090

Chinh Chiến Tứ Phương

hành động của nó như vậy có đáng trong G vlct hay không

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

thêm 1 tấm nửa

không thấy được tên . chẳng thấy gì cái tên và G bị che mất chủ topic sao không nói tên nv ra . mình nhìn hoài mà không thấy tên và G

không thấy được tên . chẳng thấy gì cái tên và G bị che mất chủ topic sao không nói tên nv ra . mình nhìn hoài mà không thấy tên và G

trời.vậy mà ko thấy tên á.acc kiếm 12x tên hienvotinh G vlct
    acc đao 9 115 ten hỉnvotinh G KP

Tiếc nhỉ lúc đọ chưa đến giờ anh admin ra lệnh cấm kill auto không thì bay nick 1 tháng rồi \m/

sao ko thấy mem nào cua vlct vào bênh vực cho thằng này hết vậy.ko lẽ g vlct cũng đồng ý với cách ứng xử của nó sao

không có gì phải xem, ko đủ thực lực thì out game
    update!...Chúng tôi không làm j trái với quy định của GM cả!Đó là về lí.Còn về tình thì bạn phải xem lại thái độ của bạn trên diễn đàn về chúng tôi ra sao!Đừng tưởng chúng tôi không Comment lại thì có nghĩa là chúng tôi bỏ qua hay không nhìn thấy!Chúng tôi sẽ giải quyết theo đúng nghĩa Hiệp Khách Giang Hồ!

Vài lời đại diện cho G gửi tới chủ topic!
    coi như đây là li do đi nhé!Tiên trách kỉ hậu trách nhân!
    Nguyên văn bởi vincisbench090

lại thằng hienvotinh nửa à.thằng súc vật đây mà.hết đi lừa đảo rồi đến kill auto à

update!...Chúng tôi không làm j trái với quy định của GM cả!Đó là về lí.Còn về tình thì bạn phải xem lại thái độ của bạn trên diễn đàn về chúng tôi ra sao!Đừng tưởng chúng tôi không Comment lại thì có nghĩa là chúng tôi bỏ qua hay không nhìn thấy!Chúng tôi sẽ giải quyết theo đúng nghĩa Hiệp Khách Giang Hồ!

Vài lời đại diện cho G gửi tới chủ topic!
    coi như đây là li do đi nhé!Tiên trách kỉ hậu trách nhân!
    xử lì nó đi rồi tính tiếp.ok

xử lì nó đi rồi tính tiếp.ok
    oh,tại sao lại phải sử lí nhỉ!Với những j bạn gây ra,bạn đã vào danh sách đen của G.Nói cho bạn yên tâm mà train đó là bạn sẽ an toàn cho đến khi anh HK chưa bỏ luật kill auto!có đọc và có hiểu cm của mình ở bên trên không vậy!Mình viết Tiếng Việt có dấu đàng hoàng đấy!:))

oh,tại sao lại phải sử lí nhỉ!Với những j bạn gây ra,bạn đã vào danh sách đen của G.Nói cho bạn yên tâm mà train đó là bạn sẽ an toàn cho đến khi anh HK chưa bỏ luật kill auto!có đọc và có hiểu cm của mình ở bên trên không vậy!Mình viết Tiếng Việt có dấu đàng hoàng đấy!:))

ơ mình làm gì mà vào danh sach đen của g nhĩ:-w

ơ mình làm gì mà vào danh sach đen của g nhĩ:-w
    haizzz...Mình có trích một trong những lí do ở bên trên rồi bạn...Làm ơn đọc và động não chút xíu đi..giải thích cho bạn mệt quá!Mình kết thúc vấn đề ở đây nhé!