Private conversations
Help Users

Gm và các bác vào xem

Status
    Not open for further replies.

TruongVoCuc

Vô Danh Khách
    theo kinh nghiệ chơi game hiện tại tui nhận ra 1 điều
    >>> hầu như toàn sv ai cũng đi train =cách solo
    nên 1 số người đi solo 1 acc hay 2acc của mình thì nhìn vào rất cô đơn lẻ loi
    rất buồn chán k có ai để noi chuyện nhiều khi pm G thi k ai lên tiếng.
    >>>nên tui muốn góp ý là a HK fix lại vấn đề khi train có pt thì exp nhah hơn solo?
    +như z sẽ góp phần làm sôi nổi không khí game hơn?
    +ai cầm key sẽ có trách nhiệm hơn?và nhiều ng sẽ cầm máy lúc này ca nhóm lẫn G sẽ có ng để k pải buồn chán nữa?
    +exp lai lên nhah hơn theo tui nghỉ k có ai mak k muốn?
    +sẽ k rơi vào tình trạng chỉ treo máy để solo?mọi ng cũng biết game hiep khach mak chỉ treo máy thì còn ý nghĩa j k?game k co pt thi rất nãn?
    >>> ae thấy hợp lý like nhiệt tình nào?

Hiện nay pt nhóm , kinh nghiệm vẫn đc nhiều hơn là solo mà bạn.

Ví dụ như tui đây , train solo quái 96 , 98 trung bình đc 19k điểm kinh nghiệm . Nhưng pt nhóm 3 acc , mỗi acc đc 8k điểm kinh nghiệm , 8 x3 = 24 . Như vậy chứng tỏ pt nhóm vẫn hơn solo mà.

Muốn lên lever nhanh thì vào game gõ lệnh !emmuonlamtinh mariaozawa
    nhân đôi ẽxp đó bạn.
    Còn muốn đông vui thì gõ lệnh: /roar2 Toi muon lam tinh ( mua sư tử hống trong cashshop rồi gõ lệnh )

tuy là z nhưng kiếm dk cái nhom để treo thì có lẻ đợi tới sag năm?
    tuy exp bây giờ như NgocBinh1972 nói vẫn chưa đủ?exp nhiều tại sao các anh hùng trên sv vẫn solo
    thậm chí tới hỏi pt với nhưng ng ta nói solo nhah hơn?
    nên fix lại exp khi co nhom nhiều hơn tí để dể bề kiếm nhóm mà train

tuy là z nhưng kiếm dk cái nhom để treo thì có lẻ đợi tới sag năm?
    tuy exp bây giờ như NgocBinh1972 nói vẫn chưa đủ?exp nhiều tại sao các anh hùng trên sv vẫn solo
    thậm chí tới hỏi pt với nhưng ng ta nói solo nhah hơn?
    nên fix lại exp khi co nhom nhiều hơn tí để dể bề kiếm nhóm mà train

Bạn tưởng bọn tui thích solo lắm ư? câu trả lời là điều kiện không cho phép.
    Thứ 1: nếu kiếm pt ở ngoài, mình đồ ko pro thì ai pt? pt chỉ làm họ train chậm hơn.
    Thứ 2: nếu tự pt 2 3 acc, bạn có đủ đạn dược để đầu tư 2 3 acc đồ pro mà pt ko? đầu tư cho 1 acc đã lè lưỡi ra rồi. Ở đây mình nói là pt nhưng mỗi acc đánh solo 1 bãi, chứ còn pt mà 2 3 acc đánh 1 bãi thì thà solo còn nhanh hơn. mỗi acc 1 bãi thì => đồ phải ngon mới chịu được nhiệt.
    Thứ 3: top 100 hiện nay tính ra đầu ngươi thì chắc khoảng độ 30 người chơi là căng, họ chơi lâu rồi, mỗi người tầm 2 3 acc, có người tận 12 acc cơ mà. Vậy thì cớ gì mà phải đi kiếm pt cho mệt.
    Từ 3 điều trên thì suy ra câu trả lời là bất khả thi. admin cũng ko thay đổi đc gì đâu. Do đó theo mình bạn nên bằng lòng với những gì mình đang có. Thay vì thắc mắc mấy cái này thì nếu bạn là ng có điều kiện thì đầu tư cho acc của bạn một set đồ thật ngon. Train mà cứ 2 hit 1 con quái thì còn gì phải đòi hỏi hơn nữa? Tôi train solo đây nhưng mà vẫn giữ top đều đều, cứ tằng tằng mà tiến. Chơi game giải trí thôi mà :D Muốn Nhanh Thì Phải Từ Từ

Share 4 acc : 2 đao + 1 kiếm + 1 dp = max item + ts ( 11x 12x 13x ) đủ lập 1 pt hoặc solo tuỳ thích , khi mua 4 acc khuyến mãi 1.100.000@ . Mua đi , khỏi ý kiến pt hay solo nữa

ác nói như máy bác thì mệnh ai ng náy sống?k nói chung cho game j hết?
    mấy bác có thấy buôn khi pm G k ai tl k?co G thì chỉ 10 máy ng mà onl thi co mấy ng?co G 30 40 ng nhưng chỉ 10 máy ng onl.mà pm k ai tl?bác có thấy chán khi chơi game k?suốt ngay chỉ treo bác k buồn ak?
    đồng ý là exp dữ như ban đầu chỉ tăng thêm khi có nhom thôi?
    tăng exp khi có nhóm cũng có thể dah cho ai k có tiền đầu tư đồ?những ai gà thì pt voi nhau?nếu trog G thi giup đỡ ae càng thêm tình hữu nghị?
    các bác phải nghỉ cho cộng động ae chứ?các bác có thấy nhiều ng chơi tới 4 5 6 7 8x đã nghj game k?bác có biết lý do k?
    +chính vì k có tiền đầu tư kèm theo k có nhóm train đâm ra rất chán đấy?
    +tăng thêm exp khi có nhóm là sai lầm ak???
    +chỉ cần nghỉ tới cảnh đi đâu train cũng thấy nhóm pt thi k khí game này rất vui và đông thì sẽ có nhiều ng ủng hộ game hơn?điều này chắc a HK cũng muốn mà?
    tôi chỉ muốn không khí game đông ng sôi nổi thôi?

ác nói như máy bác thì mệnh ai ng náy sống?k nói chung cho game j hết?
    mấy bác có thấy buôn khi pm G k ai tl k?co G thì chỉ 10 máy ng mà onl thi co mấy ng?co G 30 40 ng nhưng chỉ 10 máy ng onl.mà pm k ai tl?bác có thấy chán khi chơi game k?suốt ngay chỉ treo bác k buồn ak?
    đồng ý là exp dữ như ban đầu chỉ tăng thêm khi có nhom thôi?
    tăng exp khi có nhóm cũng có thể dah cho ai k có tiền đầu tư đồ?những ai gà thì pt voi nhau?nếu trog G thi giup đỡ ae càng thêm tình hữu nghị?
    các bác phải nghỉ cho cộng động ae chứ?các bác có thấy nhiều ng chơi tới 4 5 6 7 8x đã nghj game k?bác có biết lý do k?
    +chính vì k có tiền đầu tư kèm theo k có nhóm train đâm ra rất chán đấy?
    +tăng thêm exp khi có nhóm là sai lầm ak???
    +chỉ cần nghỉ tới cảnh đi đâu train cũng thấy nhóm pt thi k khí game này rất vui và đông thì sẽ có nhiều ng ủng hộ game hơn?điều này chắc a HK cũng muốn mà?
    tôi chỉ muốn không khí game đông ng sôi nổi thôi?
    Mình ko có ý nói ý kiến của bạn là sai, mà là trong thời buổi này thì điều đó rất khó thực hiện. chứ còn pt ầm ĩ chém gió ai chả muốn. nhưng giờ mỗi người sở hữu nhiều acc thì chả có ai muốn pt đâu. Chỉ có một cách là tăng dame quái lên và ko cho log nhiều acc nữa thì may ra mới thấy pt :))

1/ dẹp quách cái auto cày tay như ngày xưa là vừa train vừa chém
    2/ tuyển dàn G kill auto cả ngày, muốn cắm máy yên thì canh máy
    3/ pt full 7 acc dc hưởng exp thêm/ tỉ lệ drop
    thích cái nào chọn cái đó ;))

1/ dẹp quách cái auto cày tay như ngày xưa là vừa train vừa chém
    2/ tuyển dàn G kill auto cả ngày, muốn cắm máy yên thì canh máy
    3/ pt full 7 acc dc hưởng exp thêm/ tỉ lệ drop
    thích cái nào chọn cái đó ;))

Mấy th vớ vẩn ngày chỉ chơi robo vs game 2h thì khoái bỏ auto cày tay lắm . Đâu faj ai cũng rãnh cả ngày mà đi cày tay . Mày bị 1 đống th chửi vụ này rồi mà vẫn chưa tởn ak (he)

Mấy th vớ vẩn ngày chỉ chơi robo vs game 2h thì khoái bỏ auto cày tay lắm . Đâu faj ai cũng rãnh cả ngày mà đi cày tay . Mày bị 1 đống th chửi vụ này rồi mà vẫn chưa tởn ak (he)

1 trong 3 phương án chọn 1 mà gái te :zhaha:
    bỏ vào xem ai cùng chí hướng ko thôi chứ tao là tao chọn 3 đó :">
    dm mà bố ngứa tay chém gió tí mài dám cà khịa hử :-w

1 trong 3 phương án chọn 1 mà gái te :zhaha:
    bỏ vào xem ai cùng chí hướng ko thôi chứ tao là tao chọn 3 đó :">
    dm mà bố ngứa tay chém gió tí mài dám cà khịa hử :-w

Éo cái nào khả thi (andon)

Ẽxp giờ đã được + thêm vào 30% rồi. Còn đỏi hỏi gì nữa. Cái quan trọng là sự cân bằng vốn có của nó đã mất nên các bạn cảm thấy vậy thôi. Cái cảm giác treo máy auto của bạn không chỉ riêng bạn mà tất cả homeviet đều hiểu. Vì vậy close topic tại đây.

Status
    Not open for further replies.