Private conversations
Help Users

Guild HuyenVubang tuyển member

ruaS2chip

Sơ Nhập Giang Hồ
    Sau lần reset G thì HuyenVuBang mất đi 1 số member khá lớn khiến cho Bang giảm sức mạnh đi khá nhiều
    Hiện nay Bang tuyển 1 số member không phân biệt chính hay tà là những nhân tài của Game có đẳng cấp "Xưng Hùng, Xưng Bá" trong thiên hạ để xây dựng lại nhằm chống những kẻ chuyên đi "kill auto", "lừa đảo", "hay nói tục",... khiến cho Sever phải căm ghét
    HuyenVuBang mong được sự ủng hộ của các bạn để giữ cho Bang và game luôn trong sạch.
    Cách thức đăng ký vào Bang như sau:

Tên nhân vật:

Lever (phải là lever 87+): nếu Lever to mà để Sever chửi thì tớ cũng xin mời bạn ra khỏi Bang, tớ không muốn người ta đào bố tớ lên đâu =))

Nhân Vật Đang Chơi: (cung chính, đao chính,...)

Tôi xin gia nhập Bang Với Tiêu Chí: không "kill auto", không "lừa đảo, hack, bug,... trong game", không "nói tục chửi bậy, khích bác lẫn nhau", không "thọc gậy bánh xe" hay "mượn gió bẻ măng" để khiến xảy ra những trận War Guild không muốn có.

Nếu đồng ý với các điều trên mong bạn add yahoo:eek:din_2110 để được gia nhập.
    Mong được sự ủng hộ của các bạn (ha)

Tên nhân vật: kenchip

Lever (phải là lever 87+): 97

Nhân Vật Đang Chơi: đao chính

Tôi xin gia nhập Bang Với Tiêu Chí: không "kill auto", không "lừa đảo, hack, bug,... trong game", không "nói tục chửi bậy, khích bác lẫn nhau", không "thọc gậy bánh xe" hay "mượn gió bẻ măng" để khiến xảy ra những trận War Guild không muốn có.

tem cho Bang Chủ :D

Tên nhân vật: BachLongSatThu

Lever: 92+

Nhân Vật Đang Chơi: Kím 9'

Tôi xin gia nhập Bang Với Tiêu Chí: kill auto, nói tục chửi bậy, khích bác lẫn nhau , thọc gậy bánh xe , mượn gió bẻ măng để khiến xảy ra những trận War Guild muốn có.

Tôi xin gia nhập Bang Với Tiêu Chí: kill auto, nói tục chửi bậy, khích bác lẫn nhau , thọc gậy bánh xe , mượn gió bẻ măng để khiến xảy ra những trận War Guild muốn có.

vãi chuối... ra ngoài... xuỳ xuỳ =))

Tên nhân vật: HandSome

Lever: 111+

Nhân Vật Đang Chơi: Đao tà

Tên nhân vật: HandSome

Lever: 111+

Nhân Vật Đang Chơi: Đao tà

spem >"< xuy` xuy` >"< đi ra nào :p

bác cứ đi phá lung tung để ng ta tuyển men mà mình góp ý BC nên để tên nv cấp BC vs cấp bang

bác cứ đi phá lung tung để ng ta tuyển men mà mình góp ý BC nên để tên nv cấp BC vs cấp bang

khi tớ đưa ra tiêu chí trên thì tớ là người đạt được nhưng diều đó ;;) bang tớ lập lại nên cấp 1 thôi :D tớ chẳng mong Bang mình Up 1 phát lên 6 đâu vì tớ vẫn thích tự làm Quest Guild như hồi HKAS ngày xưa hơn :D vui vui :X :X

khi tớ đưa ra tiêu chí trên thì tớ là người đạt được nhưng diều đó ;;) bang tớ lập lại nên cấp 1 thôi :D tớ chẳng mong Bang mình Up 1 phát lên 6 đâu vì tớ vẫn thích tự làm Quest Guild như hồi HKAS ngày xưa hơn :D vui vui :X :X

chúc bang bạn có ngày sẽ vô đc bát đại