Private conversations
Help Users

[Hình ảnh] - Tổng hợp hình ảnh AE SaiGonPkBang qua các thời kỳ !!!

Đêm qua ngồi xem lại cái Folde " Hình ảnh SaiGonPkBang" trên Máy tính, nhìu hình ảnh vui ghia.. Cái cảm giác zô zô lại vụt về... Thấm thoát đã 1 năm rồi, cái kì off Noel tới 40 mạng...Nhớ quá...

@chuẩn bị có Off, anh em chuẩn bị ngen ^^!
    ....................................... :|

Rồi hình offline mới nhất đâu hết rồi a minh??? :-wup lên đi chứ

Rồi hình offline mới nhất đâu hết rồi a minh??? :-wup lên đi chứ

Tất niên năm nay tuy ko bằng năm ngoái nhưng cũng ko kém dzui, hình rất nhiều cứ từ từ sẽ úp cho AE Chiêm ngưỡng :d

Tìm hoài trong đống ảnh kia , sao k thấy khuôn mặt đẹp trai của mềnh nhỉ :T

Thời kì hưng thịnh của SaiGonPkBang đó em ;)...Đang dần dần trở lại \m/

Đồng ý ! Em mong cho mọi người đều ComeBack trở lại như ngày xưa (Và em cũng mong những người có những hiểu lầm chưa giải quyết quay lại G và giải quyết những mẫu thuẫn mà mọi người đã hiểu lầm từ đó h ) !!! Mong một ngày nào đó SaiGonPkBang sẽ lại lập TOPIC thách đấu AEQT chứ không phải AEQT lập TOPIC thách đấu SaiGonPkBang ! Đúng không nè a Minh với chị Kaila \m/ ! Oh Yeah ^0^~~~~~~

Đồng ý ! Em mong cho mọi người đều ComeBack trở lại như ngày xưa (Và em cũng mong những người có những hiểu lầm chưa giải quyết quay lại G và giải quyết những mẫu thuẫn mà mọi người đã hiểu lầm từ đó h ) !!! Mong một ngày nào đó SaiGonPkBang sẽ lại lập TOPIC thách đấu AEQT chứ không phải AEQT lập TOPIC thách đấu SaiGonPkBang ! Đúng không nè a Minh với chị Kaila \m/ ! Oh Yeah ^0^~~~~~~

Những người đó ko còn đi ngang Box mình nữa đâu em ah :))

Quá khứ vẫn là quá khứ, ko thể trở lại như xưa được đâu em, chỉ mong ở hiện tại và tương lai thôi :D

G SaiGon này off vui thật. Lúc nào cũng có thể off đc. Chúc G phát triển (domat)