Private conversations
Help Users

Hướng dẫn nhân vật Hàn Bảo Quân

Cho hỏi nâng cấp HLĐao cấp 6 bắt buộc chỉ số CH là +5 hả? Mình lỡ +7 rồi là hok nâng cấp HLĐao được nữa hả?

Tình hình là mình lv 75 mà gặp Linh Hồn Hỏa Long mà nó không cho nhận nhiệm vụ Q Thăng Chức 3 là sao nhỉ? Các nhiệm vụ hoàn thành đầy đủ như trên hướng dẫn, loay hoay 2 ngày nay rồi. Ai biết chỉ với ạ!

Tình hình là mình lv 75 mà gặp Linh Hồn Hỏa Long mà nó không cho nhận nhiệm vụ Q Thăng Chức 3 là sao nhỉ? Các nhiệm vụ hoàn thành đầy đủ như trên hướng dẫn, loay hoay 2 ngày nay rồi. Ai biết chỉ với ạ!

đủ level tự tc, ko cần làm quest tc3 trở đi

Q tt1 HBQ nó yêu cầu 1 tỷ gold mà cầm 1U vẫn k đủ k lẽ 10U hả trời @@

đây là phiên bản trung quốc vì vậy ngôn ngữ tiền tệ cũng tính theo đơn vị của TQ : 10k = 1v( 1 vạn ) , 1 vạn vạn = 1 ức ( 100 triệu ) vì vậy 1 tỉ ( 1b theo cách gọi của VN ) là 10 ức nhé

các bác chơi HBQ cho mình hỏi cái, giờ lỡ up cây đao lên 13x có cách nào cho nó xuống cấp được không :v không lẽ phải chơi lại acc khác :s hic hic

các bác chơi HBQ cho mình hỏi cái, giờ lỡ up cây đao lên 13x có cách nào cho nó xuống cấp được không :v không lẽ phải chơi lại acc khác :s hic hic

bị làm sao mà b cần cho nó xuống? mà k cho nó xuống đc đâu

thì óp cây đao lởm quá :)) giờ muốn up cho nó ngon mà khó vãi :v

chuyện nhỏ
    b1 lập 1 nv hbq trong cùg acc đó
    b2 làm nv tc hld tới mức bạn cần
    b3 thich op hay k tuỳ hứng
    b4 quăng nó vô kho chung
    b5 lấy ra và vác lên phang nhau thôi:icon_qiang:
    còn nữa bạn có thể sử dụng hoả long thạch mua ở dkt để chuyển dòng op. nó giống hợp thành sẽ có tỉ lệ miss> chỉ mất viên hlt vs viên ngọc.
    Note phải khác loại mới chuyền đc VD
    clvc chỉ qua đả kich hay kc hay tc

chuyện nhỏ
    b1 lập 1 nv hbq trong cùg acc đó
    b2 làm nv tc hld tới mức bạn cần
    b3 thich op hay k tuỳ hứng
    b4 quăng nó vô kho chung
    b5 lấy ra và vác lên phang nhau thôi:icon_qiang:
    còn nữa bạn có thể sử dụng hoả long thạch mua ở dkt để chuyển dòng op. nó giống hợp thành sẽ có tỉ lệ miss> chỉ mất viên hlt vs viên ngọc.
    Note phải khác loại mới chuyền đc VD
    clvc chỉ qua đả kich hay kc hay tc
    ngọc đó xài như thế nào vậy? óp ở npc nào thế bác?

hbq là char dễ có vk 130 +10 nhất, các bước làm nsau:
    1: b hợp thành vk (full 4 dòng đả kích hoặc tấn công)
    2: đập +10 (cứ ngồi đập kiểu gì cũng đc :v)
    3: mua ngọc hoả long thạch ở npc đao kiếm tiếu
    4: mở hlt ra cho vk và đá clvc, pvp vào là đc. Cứ thay đến khi nào full 4 dòng clvc thì thôi

nhiệm vụ lấy " huyet chu thien nien bao" cho lam free di GM. chứ 1 ngày 1 cục, trong khi 1 ngày các phái đã lên đc LV 130. lấy jk ma nâng đc vũ khí.

nhiệm vụ lấy " huyet chu thien nien bao" cho lam free di GM. chứ 1 ngày 1 cục, trong khi 1 ngày các phái đã lên đc LV 130. lấy jk ma nâng đc vũ khí.
    làm xong đổi nhân vật vào nhận lại làm tiếp. chừng nào chán thì thôi .:rolleyes: