Private conversations
Help Users

hỏi về kẹp skill

Cảm giác server này khó kẹp hơn nhiều , dù là kẹp = biểu cảm , không biết tại mạng hay tại gà quá , mà bấm skill là nó ăn luôn , click chuột liên tục cũng không được :D

kẹp khi nào mới chết ,mỏi tay, bên kia di chuyển là nó mất máu,kẹp j nữa ^^!

Cảm giác server này khó kẹp hơn nhiều , dù là kẹp = biểu cảm , không biết tại mạng hay tại gà quá , mà bấm skill là nó ăn luôn , click chuột liên tục cũng không được :D

kẹp chạy thì đc, chứ kẹp = cảm xúc ko đc đâu.

Mình cứ nghĩ do mình kẹp gà để xuất skill. Hóa ra trùm PK hienli9x mà cũng kêu khó thì chắc do bản chất của game là như thế rồi. Nếu admin điều chỉnh được thì tốt quá.

Mình cứ nghĩ do mình kẹp gà để xuất skill. Hóa ra trùm PK hienli9x mà cũng kêu khó thì chắc do bản chất của game là như thế rồi. Nếu admin điều chỉnh được thì tốt quá.

làm quá :yy51:

nói chung kẹp skill thì 5.0 7.0 là nhất chứ gì hồi tưởng đêeeeeeeeeeeeeeee:26214602-2-44B2:

Kẹp vận công chỉ còn trong ký ức của 7.0 Vì vậy muốn nó quay lại chỉ có về 7.0 thôi
    . Kẹp chém chay bản Client này cũng không có. Chỉ còn kẹp Cảm xúc hay kẹp chạy thôi.

Kẹp vận công chỉ còn trong ký ức của 7.0 Vì vậy muốn nó quay lại chỉ có về 7.0 thôi
    . Kẹp chém chay bản Client này cũng không có. Chỉ còn kẹp Cảm xúc hay kẹp chạy thôi.

8.0 vẫn kẹp vc đc, mà em nghe đồn bên yulgangvn nó code đc kẹp cho 9.0

soi soi dùm e phát pts tí

Attachments

108.1 KB · Views: 8
    Last edited:
    attachment.php

Mẫy nhỉ :26214602-2-44B2: