Private conversations
Help Users

HeoDen xài hack khi pk.

Status
    Not open for further replies.

DontCry

Hành Hiệp Giang Hồ
    [video=youtube_share;wIplfyff9so]http://youtu.be/wIplfyff9so[/video]

1.Ở giây đầu tiên các bạn thấy heoden sài auto szs xuyên tường để di chuyển đứng vào góc lag trên núi.
    2.Ở giây 0.05 các bạn có thể thấy tốc độ di chuyển của Heoden nhanh hơn bình thường,từ bước nhảy trong góc lag để tới đối thủ kẹp và ra kill.
    Em mong anh GM xem qua ,và sử lý dùm em chống tệ nạn hack trong game.Vâng xin cảm ơn.!

1 thằng hát 1 thằng hò đánh ko lại thì bảo là hack .mình xài độn thổ thì ko kêu hack người ta xài thì kêu hack bó tay mấy bác pro

Độn thổ là gì bạn ?? ( như trong phim Phong Thần nhân vật Thổ Hành Tôn xài độn thổ đó hả :-? )

1 thằng hát 1 thằng hò đánh ko lại thì bảo là hack .mình xài độn thổ thì ko kêu hack người ta xài thì kêu hack bó tay mấy bác pro
    em thấy sao em nói vậy.....nếu đc k6u HeoDen post clip lên chứng minh đi anh.zậy là tố nhất,k cãi cọ gì cho mệt

có thể bên màn hình của bạn nhìn nó làg thì sao
    còn cái cảnh đói người ta pk rồi làm sao quay lại đc @@L:T

thì ra là thế này sao :-? #-o#-o#-o#-o

em thấy sao em nói vậy.....nếu đc k6u HeoDen post clip lên chứng minh đi anh.zậy là tố nhất,k cãi cọ gì cho mệt

h ưa có màn này nhỉ, 1 đứa post clip xong thì có đứa khác bắt người khác post clip chứng minh
    ăn ko ngồi rồi wá làm clip chứng minh
    các bác riết rồi mún quyết định thay admin chăng?

có thể bên màn hình của bạn nhìn nó làg thì sao
    còn cái cảnh đói người ta pk rồi làm sao quay lại đc @@L:T
    Trời lag thì làm sao có thể thấy heoden nhà ta nhảy tưng tưng trên núi.Rồi sao có thể di chuyển đến người pk = 1 bước di chuyển.Mà biến ra như vậy.
    Bạn nên hỉu là kẹp lướt biến hình như vậy chỉ có thể đứng gần đối thủ và lướt ra xa,chứ ko thể nào từ xa mà có thể biến lại gần được.

^^....tự khai rồi hả anh.mà anh địng nghĩa giúp em, độn thổ là gì thế????

thì khi người ta chạy lai gàn bạn rồi kẹp rồi kích chạy ra xa đó :)

Haiz lâu lâu pk thì mình thấy nv kia đứng ở xa kẹp nhưng 1 hồi nó lại đứng gần kẹp thì chỉ có mình bị lag thôi , các bác đừng có quan trọng hóa sự việc qua.
    P/s : Các chú hack rồi pk ko lại rồi xoắn à :-j . Thằng MrTrung vs Bababie chuyên gia quay clip lén người khác mỗi khi pk ko lại [ cảm thấy speed pk ko lại nên tự ái quay clip vu khống người ta à 8-} ]

thì khi người ta chạy lai gàn bạn rồi kẹp rồi kích chạy ra xa đó :)
    xem lại cự li HeoDen 5 <9s lúc đang trên góc lag núi mà lại đến gần đối thủ 1 bước :-?

Status
    Not open for further replies.