Private conversations
Help Users

HeoDen xài hack khi pk.

Status
    Not open for further replies.
    tao đã ko hiệu mày an cái gì mà đầu mày toàn bã đậu tối nay vào HB rồi xem VDP đứa thì trên trời nhảy xuống đúa thì dưới đất chui lên nhé đừng có copy dán đi dán lại từ đầu topic tới h ( ngu mà cứ toả ra nguy hiểm)
    thằng óc chó ngu si nào đầu đất thì tự hiểu !

---------- Post added at 02:29 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

Chỗ núi mà heoden đứng có thể đứng đc mà, chứ đâu mà dính =)), nhãm
    bạn có nhìn lúc heo đen đứng chỗ núi nhúc nhích đc ko, mà 1 bước cách xa thế lại đến gần đối thủ :-j ( kiếm , ko fai DP hay cung haizz)

Vậy bạn đi mượn đi , cứ mượn thỏai mái, người nào cũng op đồ rồi để đó để cho bạn mượn đó hohohohoho
    nói thế là sao nhỉ....mình có bao giờ mượn đồ ai chưa nhỉ,hỏi toàn HV này xem,mình có mở mồm ra mươn đồ of ai chưa???nói thẳng ra mình k pro như ai nhưng chưa baoo h mở miêng mươn đồ of ai để pk cả,làm như thế nhục lắm

Dù không muốn nhưng phải nhắc : thằng nào nói Bad ham 2k@ của thanlong mà bán rẻ danh dự nếu không có thì thằng đó là con c h ó . Có cái nhục nào bằng cái nhục tự nhận mình là c h ó không nhỉ haizz .Nên thôi im đi kiki đừng sủa nữa !
    Hãy xem cho kĩ clip của MrTrung và chứng minh như thế , mọi người ở đây đa phần biết kẹp biến hình rồi khỏi cần biểu diễn . ( có vẻ như từ 0.2s đến 0.5s nhân vật heoden bị dính vào núi nên không thể biến hình đi được đâu :) )
    [video=youtube;wIplfyff9so]http://www.youtube.com/watch?v=wIplfyff9so&feature=player_embedded[/video]

ủa sao cái bãi nào cũng có bạn vào hát những câu này vậy. nhắc cho mà nhớ sau khi Maianh sth "mõi men vao G SGTV đều được nhận 2k@ "thi2 đã thấy Bad vào rồi đừng cố biện minh cho cái tật a dua của mình nữa

thằng óc chó ngu si nào đầu đất thì tự hiểu !

---------- Post added at 02:29 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

bạn có nhìn lúc heo đen đứng chỗ núi nhúc nhích đc ko, mà 1 bước cách xa thế lại đến gần đối thủ :-j
    cãi chi vs tụi nó chú,tụi nó có giải thích đc đâu

Tao mà phải tức à? =)),tao đang thúc dục (thúc vào bộ phận sinh dục) chúng mày để kéo nhau lên đây tấu hài đấy!Đem tiền ra đây đốt tao đi,hộ cái,cho địa chỉ rõ ràng rồi nhé!Còn thích để tao nói rõ mày mượn cái đao cùi từ hồi nào nhé!Từ hồi vẫn còn cái BLH ấy!Bẩn tính nên đâu có nhớ,cái loại mày tao cạch lâu rồi!
    tòan nói cái miệng ko chứ làm gì đc ai, lấy địa chỉ mày làm gì, ăn à, mày để cho nhà mày dùng khi có hậu sự đi hahahaa

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

nói thế là sao nhỉ....mình có bao giờ mượn đồ ai chưa nhỉ,hỏi toàn HV này xem,mình có mở mồm ra mươn đồ of ai chưa???nói thẳng ra mình k pro như ai nhưng chưa baoo h mở miêng mươn đồ of ai để pk cả,làm như thế nhục lắm
    rất đơn giản , bạn có mở miệng cũng chẳng ai cho, vì tiền đâu phải ko có lổ xỏ bạn à, bạn đọc mà ko hiểu à, yếu quá....

tòan nói cái miệng ko chứ làm gì đc ai, lấy địa chỉ mày làm gì, ăn à, mày để cho nhà mày dùng khi có hậu sự đi hahahaa

---------- Post added at 02:34 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

rất đơn giản , bạn có mở miệng cũng chẳng ai cho, vì tiền đâu phải ko có lổ xỏ bạn à, bạn đọc mà ko hiểu à, yếu quá....
    bạn có vẻ am hiểu quá nhỉ :-j

cãi chi vs tụi nó chú,tụi nó có giải thích đc đâu

vậy tui mày có thể giải thích được tại sao tui mày tren trơi nhảy xuống dưới đất chui lên được ko nếu được thì tự hiểu câu của tao ok nên chấm dưt việc lôi kéo đả kích nhau ở đây là vừa, tao thi thích vô pk cho đã rồi oát cho dù tụi mày có bao nhiêu người tao ko chữi bới như chúng mày

Đm thằng ngu mù chữ,mày k đọc thấy anh ngoại,anh nội nhà mày thằng Lộc ml đòi đem tiền đốt tao kia à? =))Thằng phản động như mày về thờ "quốc gia" của mày đi!

vậy tui mày có thể giải thích được tại sao tui mày tren trơi nhảy xuống dưới đất chui lên được ko nếu được thì tự hiểu câu của tao ok nên chấm dưt việc lôi kéo đả kích nhau ở đây là vừa, tao thi thích vô pk cho đã rồi oát cho dù tụi mày có bao nhiêu người tao ko chữi bới như chúng mày
    haizz .

Đm thằng ngu mù chữ,mày k đọc thấy anh ngoại,anh nội nhà mày thằng Lộc ml đòi đem tiền đốt tao kia à? =))Thằng phản động như mày về thờ "quốc gia" của mày đi!
    bác ấy lại nổi nóng nữa rồi ,lại lôi cả chính trị vào cuộc ( sau khi lôi cả HN vào)

pro như chú nói làm gì :)),có cho mượn em cũng k dám mươn

bác ấy lại nổi nóng nữa rồi ,lại lôi cả chính trị vào cuộc ( sau khi lôi cả HN vào)
    Thế k khoe tiền nữa à?Đúng là lưỡi mày chỉ để vét máng,nói xong lại bơ đi thế này!Thôi tạm thời thế nhé!Có j mới gọi tao,tao lại vào thúc dục cho vui!

nói chuyện hài vê lờ :)),tếu thật

Thế k khoe tiền nữa à?Đúng là lưỡi mày chỉ để vét máng,nói xong lại bơ đi thế này!Thôi tạm thời thế nhé!Có j mới gọi tao,tao lại vào thúc dục cho vui!

tao chỉ đốt mày thôi chứ tao có nối tới ai ko cái thàng bị mù.
    tao đây ko chữi tụi mày là chó chỉ có tụi mày chữi tao ,nêu tao là chó tụi mày nghe được tao nói chắc tụi mày là người ah hoac85 là 1 loại sinh vật khác

đọc lại cho kỷ nè sợ mày bị mù tao viết cho to lên
    hahah tiền tao đây dốt mày còn được chư nói chi mượng đồ ,mày nghỉ ai cũng như mày ah

tao chỉ đốt mày thôi chứ tao có nối tới ai ko cái thàng bị mù.
    tao đây ko chữi tụi mày là chó chỉ có tụi mày chữi tao ,nêu tao là chó tụi mày nghe được tao nói chắc tụi mày là người ah hoac85 là 1 loại sinh vật khác
    =)) thì tao cho địa chỉ mà đốt còn j,bao h thế?
    Còn tao chửi mày chó khi nào thế,quote lại tao coi.Chửi mày là chó thì lại sỉ nhục con chó nhà tao và các con chó khác quá!Quẫn quá nhớ nhầm à??

http://www.youtube.com/watch?v=F26-I6pFvVI

bạn có nhìn lúc heo đen đứng chỗ núi nhúc nhích đc ko, mà 1 bước cách xa thế lại đến gần đối thủ :-j ( kiếm , ko fai DP hay cung haizz)

bạn xem lại clip trên đi, nó hoàn toàn giống với thắc mắc của bạn, lúc giây 17 Heoden cũng bay từ chỗ đó 1 bước đến Thienhoang17, Heoden ko những đứng ở chỗ đó nhúc nhích đc mà còn đứng ở đó kẹp đc, bạn ko thấy sao, nếu thấy rồi thì xem cách Heoden làm như thế nào đc như vậy đi, rồi hãy thắc mắc tiếp.

Mình thật sự ko hiểu mấy bạn có nhìnt hấy clip Heoden đã c/m ko hay là chẳng xem nó ra kílô nào, bạn tố cáo ngta, ngta c/m wá rõ ràng như vậy rồi. Giả sử M_minh ko up clip 2 thì các bạn sẽ nghĩ là ngta hack đánh xa àh, vui thật đó.

Status
    Not open for further replies.