Private conversations
Help Users

Hiệp Khách Giang Hồ Singapore !!!!! All in one.

Status
    Not open for further replies.
    muốn post lắm nhưng mà không được thông cảm nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tôi thì ko cần share, nhưng rất muốn biết cái auto mà Vil có xuyên tường , tự mua sâm mua máu ... đc ko thôi ?!

Nếu không có n~ chức năng đó thì cũng cảm ơn.
    Còn nếu có chức năng đó thì cho tôi 1 pic , capture mới nhất trong game HK Sin đi xuyên chẳng hạn log = char gà lev 1 cũng đc. Nếu thật sự có tool đó chắc send hình chụp trong game ko có gì quá đáng chứ.
    Nếu cũng ko đc luôn thì ok tôi "hiểu" ..... :)) & sẽ ko nhắc đến chuyện này nữa :)|

Vì chỉ muốn xác minh lại 1 số thông tin thôi, chứ ko ưa xài auto chỉ muốn dùng bot thôi, vừa log đc nhìu lại nhẹ máy !

Tôi thì ko cần share, nhưng rất muốn biết cái auto mà Vil có xuyên tường , tự mua sâm mua máu ... đc ko thôi ?!

Nếu không có n~ chức năng đó thì cũng cảm ơn.
    Còn nếu có chức năng đó thì cho tôi 1 pic , capture mới nhất trong game HK Sin đi xuyên chẳng hạn log = char gà lev 1 cũng đc. Nếu thật sự có tool đó chắc send hình chụp trong game ko có gì quá đáng chứ.
    Nếu cũng ko đc luôn thì ok tôi "hiểu" ..... & sẽ ko nhắc đến chuyện này nữa

Vì chỉ muốn xác minh lại 1 số thông tin thôi, chứ ko ưa xài auto chỉ muốn dùng bot thôi, vừa log đc nhìu lại nhẹ máy !

có thể đi xuyên tường. :)

dạo này các bác cày bên sing chán rồi a?

sao minh cai xong den luc dang nhap vao game no lai hien ra thong bao nay la sao
    this may take a while depending on your system:-/:-/

Hiệp khách singapo dạo nayg thế nào rồi các bạn ơi ?

ai chơi singapo vào đây cho ý kiến nào. nghe dâu MAIYEUTHAO đã 6x :) đao tà

Èo làm gì mà ghê vậy vẫn close beta hay open beta rồi vậy chị Vil cho em xin link download + hướng dẫn chi tiết cho em cách cài đặt luôn nhé thx chị trước ha !

bà evil này ko biết la xạo ke hay ko chứ tui pm bả chỉ cho 1 ng bán auto.mua về thì toan kí tự lăngg ngoằng đã thế lai không được dạy cách dùng .ổng nhận tiền rùi send tui cái file vớ vẩn luc trc khi mua thi hỏi khôing thèm trả lời mua về thì không xài nổi phí cả tiền

Cách đăng ký ID của HK Sing hình như có thay đổi thì phải.Minh vào mà no lai ra cái wed khác, ko biết đường đăng ký luôn. Ai biết vào chỉ dùm cái nha

bà evil này ko biết la xạo ke hay ko chứ tui pm bả chỉ cho 1 ng bán auto.mua về thì toan kí tự lăngg ngoằng đã thế lai không được dạy cách dùng .ổng nhận tiền rùi send tui cái file vớ vẩn luc trc khi mua thi hỏi khôing thèm trả lời mua về thì không xài nổi phí cả tiền

auto chiến sau khi cập nhập phiên bản mới game HKSING đã không sử dụng dược còn bạn nói tôi xạo kẹ là sao? có bằng chưng hay j không?

Cách đăng ký ID của HK Sing hình như có thay đổi thì phải.Minh vào mà no lai ra cái wed khác, ko biết đường đăng ký luôn. Ai biết vào chỉ dùm cái nha

phần đăng ký asiasoft có cái NATIONAl ID không hiểu phải diền ra sao :| . Ai biết chỉ dùm luôn đi

auto chiến sau khi cập nhập phiên bản mới game HKSING đã không sử dụng dược còn bạn nói tôi xạo kẹ là sao? có bằng chưng hay j không?

phần đăng ký asiasoft có cái NATIONAl ID không hiểu phải diền ra sao :| . Ai biết chỉ dùm luôn đi

nghe nói vào tphcm mà có thấy gì đâu :D

nghe nói vào tphcm mà có thấy gì đâu

úi bác ơi em về đến nhà rồi. mấy hôm trươc còn đi hải phòng. có thấy bác nhắn tin ở đâu đâu . em đang không vô được game homeviet. anh giúp đõ em với :((

Mấy bác PRO đâu hết rồi. Giúp cái đi :(:)(:)((

Nguyên văn bởi NhoNho

Mấy bác PRO đâu hết rồi. Giúp cái đi

bạn vào web chính của nó mà đăng ký. khi đăng kí lưu ý cái Nationa ID cái đó bạn điền SA1324.... tuý ý ở phía sau. CHúc vui vẻ

Status
    Not open for further replies.