Private conversations
Help Users

Hiệp Khách Giang Hồ Singapore !!!!! All in one.

Status
    Not open for further replies.
    chả có cái gì bằng của mình cả chơi HK của mình vẫn hơn chơi HK nc ngoài thà cứ chơi HKHV còn hơn tuy lag nhưng vẫn còn hơn chơi của nc ngoài có cái ko hiểu thì biết hỏi ai, ai thíck thì sang HK sing mà chơi và xem bên đó có tốt hơn của HKHV ko nhé

chúc các bạn chơi vui vẻ

Mới ra hôm trước hôm sau có TLC2 rồi, lâu lắm rồi ko được đi TLC, phải cố gắng lên 35 đi chơi TLC

HK sin đông vn bà cố , sv này cúa sin mà cứ như của việt nam vui phết nhỉ :)) , có ai sắp 4x chua vậy ????

chán chẳngt muốn chơi :) đang có 500k và 1 dống đồ :|

bán acc HKGH singapo = đồ bên homeviet đây :))

ai mua bán đổi j thì pm nha

;));))
    chả có cái gì bằng của mình cả chơi HK của mình vẫn hơn chơi HK nc ngoài thà cứ chơi HKHV còn hơn tuy lag nhưng vẫn còn hơn chơi của nc ngoài có cái ko hiểu thì biết hỏi ai, ai thíck thì sang HK sing mà chơi và xem bên đó có tốt hơn của HKHV ko nhé

chúc các bạn chơi vui vẻ

ông nầy nói có lý ..!!|-)|-)|-)..!! hkhv của nước ta l tuy lag nhưng hơn bên US . bên US bảo trì bik nói ai..!!còn bên hkhv.!! khi bảo trì ko co tổ chức thì chưỉ bới lum tung..!! ( chưởi bới bên hkhv còn hiểu chứ bên HKsing chửi tui nó cung = bù..!!;));));));)) )
    =========================================================
    nhưng hiện bay giờ vản chưa vào hkhv được..!!:-?:-?:-?

Fay lỡ tay chép 2 cái file ybsmg zới Intersmg vào HK Sin mất rùi, ai có thể up 2 file đó còn nguyên vẹn của HK Sin lên media cho Fay down zìa zùm đc hem, nếu đc xin cảm ơn nhìu lắm!! :((

HKGH homeviet là Private Sv nên có nhiều chỗ nản lắm ! Đánh quái điểm Kinh nghiệm ko cố định ! Lập G cái đã cáp6 rồi nên ko có gì khác biệt giữa các G !

các bạn cho mình hỏi tại sao font chữ của mình nhỏ quá ko thấy đc gì

Không biết sắp tới có sự cố gì nhưng tới giờ HK sin vẫn còn sạch chưa có Bot.
    Pm 1 số pro thì : HK SIN thừa hưởng giao thức kết nối mới giống như HKUS (~ HK KOREA)
    YGB hiện tại vô dụng, trừ khi fix, patch lại code, nhưng chắc ko còn ai làm vì nếu ko HKUS hiện tại đã có YGB
    Autohunter có nhìu hứa hẹn, nhưng cũng phải đợi cho ra phiên bản cho HK SIN & hy vọng cho mở lại chức năng trial 24h ko thì phải mua cash, hoặc đợi bản crack.

Nói chung tới lúc này nó vẫn còn sạch cho những ai thích cày tay , pt & 8'.
    Nhưng có hơi tệ chút là vì mới open nên 1 số người VN qua đó lại muốn tỏ vẻ đại ka, hay kì thị & nói năng khá vô văn hoá. Gây ko ít phản cảm với dân Sin & Malay :-?

Không biết sắp tới có sự cố gì nhưng tới giờ HK sin vẫn còn sạch chưa có Bot.
    Pm 1 số pro thì : HK SIN thừa hưởng giao thức kết nối mới giống như HKUS (~ HK KOREA)
    YGB hiện tại vô dụng, trừ khi fix, patch lại code, nhưng chắc ko còn ai làm vì nếu ko HKUS hiện tại đã có YGB
    Autohunter có nhìu hứa hẹn, nhưng cũng phải đợi cho ra phiên bản cho HK SIN & hy vọng cho mở lại chức năng trial 24h ko thì phải mua cash, hoặc đợi bản crack.

Nói chung tới lúc này nó vẫn còn sạch cho những ai thích cày tay , pt & 8'.
    Nhưng có hơi tệ chút là vì mới open nên 1 số người VN qua đó lại muốn tỏ vẻ đại ka, hay kì thị & nói năng khá vô văn hoá. Gây ko ít phản cảm với dân Sin & Malay

vil auto được bên singapo, nếu ai chơi vơi vil từ lúc mói close thi bjts

Status
    Not open for further replies.