Private conversations
Help Users

HK hàn vô thảo luận nào

anhbansung

Vô Danh Khách
    HK VN sắp kế thúc rồi wa chơi hk us thì vắn còn hơn hk vn nên tớ wa chơi hk hàn vừa là bản gốc vừa ít sợ bị lỗi lại đông (tội nổi ko bit tiếng hàn thui)

có bạn nào chơi hk hàn giống mình ko vùng thảo luận để tiếp tục chơi hk

sẵn có ai còn dât của hk VN send cho mình tới nhimkoko@yahoo.com.vn nhé

vô wed này mà kêu qua HK hàn àh...cha nội này muốn bị hội đồng..anh em vô chém nào

HK VN sắp kế thúc rồi wa chơi hk us thì vắn còn hơn hk vn nên tớ wa chơi hk hàn vừa là bản gốc vừa ít sợ bị lỗi lại đông (tội nổi ko bit tiếng hàn thui)

NÀY YOU NÀY PRO GHÊ CHÀI , BIẾT CẢ TIẾNG HÀN NỮA , BỘ ĐK ACC ĐỂ LẮM HẢ , TUI ĐK CẢ ĐÊM VẪN KHÔNG ĐC Ở BƯỚC CUỐI CÙNG " 26 +-X/ 14= ?" , ĐUỐI , HÔM NÀO PM NÓI CHUYỆN NHA , NÓI Ở ĐÂY DỂ BỊ CHÉM LẮM :-t:-t:-t:-t:-t

em cũng ở HK korea nè mà anh ở sv mấy vậy em ở sv bhtc tên HQ là vậy hiện sv thường ở sv4 ^^

HK hàn đc mấy người chơi lắm đếm trên đầu ngón tay à

HK hàn,quê hương của HK,tất nhiên là những gì mới nhất sẽ luôn được ưu tiên hơn các nơi khác^^,tuy nhiên vấn đề ngôn ngữ hàn rất là khó,đâu phải ai cũng biết được,us còn có cái hiểu sơ sơ,chứ hàn thì...........

hk hàn phải Việt hoá đc thì mới chơi đc chứ không nhìn như giun bò trên màn hình :))

có cái Hk Vn sắp mở hông lo chơi , lo đi đâu xa vời , xa vời ..... ủa mà hk HQ chơi vui hông vậy ??:-":-":-":45::45::45:

HK nhiều quá, em ko biết chơi SV nào nữa, mong rằng HKVN tái xuất giang hồ, cám ơn bác đã share........
    =========================================================
    Tiếp tục đi theo con đường HKGH nào anh em ơi

ai biết cách đăng kí và dow game này thế nào không giới thiệu cho bà con đê