Private conversations
Help Users

Lỗi Game Kính gửi anh HK về char Ninja!!

Giỡn !!! Em xem bói thọ cũng được 200 năm chứ bộ :|

Nói vậy thôi chứ chơi game là hên xui... Việc nhỏ nhen này mà mang ra bàn thiên hạ cười chê, thà nói rằng newbie còn chấp nhận được chứ mem cũ như bạn mà để ý chuyện này thì ko nên ! comment nữa là phơi nhiễm đấy ^^!
    nếu cần ra chatbox?tui cũng dạng gà chứ chả làm được gì cho cái sv này!nhưng từ lúc ban đầu lão HK đã nói,có gì ko hợp lý ae cứ việc đóng góp!và h tui đóng góp ý củ tui và ae với ý của a Việt vậy thôi!

thôi nghỉ ngơi bớt đi, nhiễm HIV rồi đừng chơi bời nhiều nữa
    Anh ơi hình như char Quyền đang bị lỗi về hiển thị, em mua thay đổi kiểu tóc trong siêu thị dùng ko có tác dụng, vũ khí thì CH +10 nhưng ko có hiệu ứng cường hóa, ốp 8 hỏa mà ko có hiệu ứng lửa xung quanh vũ khí ạ!!!

500ae đã từng chơi ninja cho hỏi là skill thăng thiên cột 2 có hiệu ứng như trong chú thích hay các skill chưa thăng thiên cột 1 và 2 không? Ver trước chơi hình như là có, nhưng không nhớ rõ......
    {bang}

Các skil 55, 86 ,77 88, 97 Đã được fix tác dụng lên quái. Nhưng pk thì không có tác dụng (mất mana, không hiện skill + mất máu). Mong anh @HeavenKnows xem xét ạ. Thanks anh. Chịck chịck!!!!